Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ โหดๆ ราคาไม่เกิน 45k+-10k คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ โหดๆ ราคาไม่เกิน 45k+-10k คับ

(แฟน amd หน้าใหม่ ฝากตัวด้วยคับ)

ประมาณนี้ โอเคมั้ยครับ

water cooling : Thermaltake Big Water 760I

power supply: enermax 500 w(จ่ายให้หม้อน้ำ) + targan 900 w (ใส่900wตัวเดียวจะพอเลี้ยงไฟมั้ยครับ)

CPU : phenom II x4 910 2.6 GHz

display card : HD 4850*2(crossfireX) ไม่ก้อ HD 4780 X2

HDD : western digital green power 1tb

ram : ไม่ลงตัวคับ แต่น่าจะเป็น G.skill 2gbs (fsb1600)

case : อะคลีลิค ทำเองครับผม(ไม่ก้อ แบบขาย )

main board : GA-MA790XT-UD4P (rev. 1.0)

DVD RW : asus light scrub(พิมถูกป่าวเนี่ย - -. )

ผมจัดมาขนาดนี้เกินไป ประมาณ 5000กว่าๆ ครับ

(ทำงานก้อ เขียนโปรแกรม encodeหนังและการ์ตูน เปิดทิ้ง{โหลดบิต} แล้วก้อ เล่นเกม{ขาดไม่ได้เหอๆๆ})
    Last edited by ForceMaid; 6 Mar 2009, 16:07:12.

คุณจะลาก ขนาดต้องใช้ แทงค์ เลย หลอครับ

ผมว่าเกินความจำเปน อ่ะครับ แต่ก้ เปน ความชอบส่วน บุคคล ว่าไม่ได้ ^^

ให้ดี เปลี่ยนซิ้งค์ใหม่ก้ OK แล้ว คับ

Comment

Originally posted by Zpecter View Post
      คุณจะลาก ขนาดต้องใช้ แทงค์ เลย หลอครับ

ผมว่าเกินความจำเปน อ่ะครับ แต่ก้ เปน ความชอบส่วน บุคคล ว่าไม่ได้ ^^

ให้ดี เปลี่ยนซิ้งค์ใหม่ก้ OK แล้ว คับ
      กะจะลากหนักๆหน่อยครับ

(เพราะทำงานใช้2จอ{monitor}คับผม)

Comment

ดูมันสับสนๆไงก็ไม่รู้นะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ดูมันสับสนๆไงก็ไม่รู้นะครับ
          ยังไงครับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
            X