Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 อยูาดีๆ เปิดม่ายติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 อยูาดีๆ เปิดม่ายติด

วันนี้เล่นๆไป ใช้งานไม่หนักแค่ load bit กะฟังเพลง (เปิดมา 7 วันแล้ว)
    อยู่ดีๆ มันมีเสียง ฟุ๊ฟ แล้วก้อดับ เปิดม่ายติด
    ก็เลยจะถามว่าใครเคยเป็นมั่งคร้าบ
    มันฟิวส์ขาดหรือ ว่าภาคจ่ายไฟเจ๊งครับ
    ดมแล้วไม่มีกลิ่นไหม๊อ่ะครับ
    เซ็งจังเลย เพิ่งจะเคลมบอร์ดได้มาแค่สองเดือนเอง
    Last edited by ballnuclear; 6 Mar 2009, 00:04:20.

บอกได้ว่า มีงานเข้า !!!
    รอผู้รู้มาตอบ

Comment

เหมือนผมเลยอาการเดียวกัน เข้าศูนย์เลย ครับ สงสัยไว้ก่อน บอร์ดเสีย Haet cycle ของผม S41-lm77 สงศูนย์เรียบร้อย

Comment

ขอเชิญ ท่าน เอามาที่ศูนย์ได้เลย ครับ บอร์ดเสีย Haet cycle
        ของผม นอนพักฟื้น ที่ศูนย์ มาหลายเดือนแล้ว

Comment

board แน่นอน

Comment

ถ้าเป็นที่บอร์ดงั้นก้อซวยแล้วคร้าบเพราะของผมเพิ่งเปลี่ยนบอร์ดแก้ Heat มาได้แค่เดือนก่าๆ เองคร้าบ ก้อล๊อตล่าสุดแหละคับ
            เบื้องต้นช่างลงว่าไฟไม่เข้าเครื่องคับ รอผลซ่อมคร้าบ
            แล้วจะมาเล่าหั้ยฟังนะคับ

Comment

เรียบร้อยโรงเรียนจีนไปเลี๊ยวววว

Comment

ช่างกำลังเปลี่ยน MB ให้อยู่อ่ะคับ เค้าว่าเป็นที่ภาคจ่ายไฟครับ
                อ่ารอดตัวปาย

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
                  ช่างกำลังเปลี่ยน MB ให้อยู่อ่ะคับ เค้าว่าเป็นที่ภาคจ่ายไฟครับ
                  ก็นั้นแหละครับ คือ MB มันพังไงครับ มันเป็นการเลี่ยงตอบครับ

Comment

ง่ารับกลับมาแล้วครับ เมื่อวานเอง
                    ชักหวั่นๆ เพราะตอนนี้พัดลมมันทำงานดังเหลือเกิน เหมือนตอนก่อนเป็นเลยอ่ะคับ ถ้าพังอีกทีเคลมแล้วขายแล้วไปสอย S57 คับ
                    ว่าแต่ขายใครเค้าจะเอาดีละ ขายเท่าใหร่ดีอ่ะคับ ใครรู้มั่งคับ

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
                      ช่างบอกถูกแล้วครับว่าภาคจ่ายไฟเสีย แต่แหมจับเปลี่ยนทั้งบอร์ดเลยหรอ อิอิ แต่ก็ดีจะได้มีอะไหล่ออกสู่ตลาดเยอะๆๆ หึหึหึ

Comment

Working...
                      X