Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเทสโปรแกรมไม่ผ่านหลังocครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเทสโปรแกรมไม่ผ่านหลังocครับ

คือผมลองocไปที่3.2แล้วมาเทสโปรแกรม pi 32m มันขึ้นerrorไม่ผ่าน
    แต่ผมก็ลองใช้งานไปเรื่อยก็ไม่มีปัญหา โหลดบิทข้ามวันแล้วมาเล่นgta ivต่อมันก็ไม่อาการรีเซ็ต หรือค้างแต่อย่างใด ผมอยากทราบว่ามันเป็นเพราะอะไร การที่เทสerrorนี้ มันมีส่วนเกีย่วข้องกับosหรือไวรัสในเครื่องหรือปล่าวครับ

มันไม่เสถียน การใช้งาน ยังใช้ได้ปกติ แต่ถ้าถึงจุดพีค เครื่องท่านจะแฮงเอานะครับ

Comment

ควรจะปรับค่า เอาให้ 32M ผ่าน

Comment

ถ้า ORTHOS ผ่านล่ะครับท่านได้ มั้ย ครับ

Super PI ยัง ไม่ได้ ลอง เลย

Comment

orthos ผ่านPi32 ไงก็ผ่าน

Comment

เออ แปลก ถ้า Orther ผ่านแล้ว 32M ไม่ผ่านได้ไงอ่ะ

Comment

แรม ลองเช็คดูดีดี ครับ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                แรม ลองเช็คดูดีดี ครับ
                อืม ๆ

คิดเหมือนกันเลยครับ ..

pi32 หนักไปทางแรม ไม่ผ่าน ลองดูแรม เลยครับ

Orthos หนักไปทุกส่วน .... ครับ ไม่ผ่าน ก็ยังเล่นได้ดีเลยครับ

Comment

Working...
                X