Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ พี่ ปาค แล้วกดปุ่ม auto ที่หน้าจอ lcd ไม่ได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ พี่ ปาค แล้วกดปุ่ม auto ที่หน้าจอ lcd ไม่ได้บ้างคับ

คือลองมา 2 ตัวอะ แล้ว คนละยี่ห่อกันเลย ลองกับการ์ดจอออนบอร์ด ที่ร้าน กดได

แต่พอมาลอง กับ พี่ ปาก 7600gt กับ กดไม่ได้ 2 ตัวแล้วนะคับ

ตัวแรก samsung 740b ตัวที่2 pro vistion L9006ws 19 wide

ครายเป็นเหมือนบ้าง อยากทราบคับ หรือว่าเป็นที่ จอผมเอง

**แต่ 2 ตัวแล้วนะก่ไม่น่าจะเป็นที่จอ เพราะลองที่ร้านมานก่ยังกดได้อยู่ - -"

...

Comment

เป็นDVIป่ะครับ

ถ้าเป็นDVIมันก็กดไม่ได้อยู่แล้วน่ะ ปกติ

Comment

ของผมกดได้อ่ะครับ

Comment

อ้าวหรอ dvi มานกด ม่ายได้ หรอ งืมๆๆ

เราก่ ม่ายรุแฮะๆ

เคยเห็นมานกด ได้

ขอบคุณ มากมาย
          Last edited by Ejizen; 11 Mar 2007, 17:06:01.

Comment

Working...
          X