คือเพิ่งซ้อการ์ดจอมาไม่นาน Nvidia Geforce Fx 5500 และมีปัญหาเวลาที่จะเล่นเกม online น่ะครับปกติการใช้งานธรรมดาปกติดีและเห็นเลยว่าดีขึ้นดูจากตอนดู media player ภาพสวยขึ้นกว่าตอนไม่มีมากและไม่กระตุกอะไรแต่พอลองเข้าเกม online ดูภาพมันเป็นเส้นๆแตกๆขยุกขยิกไปมาตลอดเลยครับไปดูในเวปก็คิดว่า spec พอนะครับมันจะมีปัญหาเฉพาะ 3D หรือเปล่าครับแบบนี้ถ้ามีน่าจะเป็นปัญหาที่การ์ดจอหรือเปล่าหรือว่าอาจเป็นตัวอื่นเสียไหมครับใครรู้ช่วยบอกที