Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU ครับ

ผมใช้ Q9550

4870x2 2 ตัว

แระก้อ ชุดแมวน้ำอีกทีชุด

ใช้ PSU กี่ Watt ถึงจะ พอ ครับ

ตัว 1050W ของ Icute พอมั้ยครับ

หรือต้องพวก 1200W UP ครับ

เวลา Clock แล้วไปไมไ่ด้ไกล เลย เหมือนไฟไม่พอ

อิอิ

4870x2 *2 - - แม่เจ้า 1200W น่าจะเอาอยู่ (มั้ง) เห็นแล้วคิดถึงบิลค่าไฟเลย

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
      4870x2 *2 - - แม่เจ้า 1200W น่าจะเอาอยู่ (มั้ง) เห็นแล้วคิดถึงบิลค่าไฟเลย
      5555555555555

ก้อพอดูครับ

Comment

น่าจะปริ่มๆ สำหรับ icute 1050w

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
          น่าจะปริ่มๆ สำหรับ icute 1050w
          พอได้ Q9550 มาก้อ ซัด เลย แต่แป๊ก ไปไมไ่ด้ ไกล เลย น่าจะเรื่องนี้ ครับ

เลยกะลังตัดสินใจ เอา ThermalTake 1500W อยู่ คับ

น่าจะพอ

อิอิ

Comment

TT 1200 ครับ เงียบมากครับ Icute รุ่นวัตต์ สูงไม่ค่อยน่าใช้

Comment

1500w กะจะใช้ 3ตัวเลยเหรอ

Comment

ชุดเทพ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                  1500w กะจะใช้ 3ตัวเลยเหรอ
                  เผื่อ ไว้ ครับ อิอิ

ต่อไปไม่ีรุ้จะมีอะไร ออกมาอีก

ซื้อไปทีเดียว เลย

อิอิ

Comment

ThermalTake 1200W ไหว มั้ยครับ

ตาม Spec ข้างบน

สงสัย งบ จาไม่ไป ซื้อ 1500W แร้ว

อิอิ

Comment

Working...
                    X