Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า ไฟดับตอนแก้badในHDD - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า ไฟดับตอนแก้badในHDD - -"

hdd ที่ใช้อยู่เกิดอาการ bad กิน เลยใช้โปรแกรม HDD Regenerator 1.51 แก้ไข
    แล้ว - -" ขณะโปรแกรมกำลังทำงานเกิดไฟดับ พอไฟมา เปิดเครื่องดูปรากฏว่า้มันหา hdd ไม่เจอเลย

จะถามว่า hdd ผมลาโลกถาวรแล้วใช่ไหมครับ T_T

ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

มีประกันอยู่ป่าวครับ เครมงับ

Comment

แจกดอกไม้จันทร์ได้
        ฺBios ก็มองไม่เห็น ?

Comment

ประกันหมดปี02..อิอิ

เทสแรมผ่านมาแหละ มันค้างตอน detect ครับ กดไรไม่ได้เลย

ตายสนิทชัวร์ใช่ไหมครับ จะได้ผ่าศพชันสูตรดูเครื่องใน

Comment

ชัวร์ครับ HDD ท่านไปสบายแล้ว

ผ่าตามสบายครับ

Comment

ใช่ครับผมก็โดนมาแล้ว อาการนี้คือ ส่งเคลมอย่างเดียว (มันคือเฮือกสุดท้ายของมันก่อนจากครับ)

Comment

Working...
              X