Announcement

Collapse
No announcement yet.

1GB ATi 4850GS DUAL & 512MB Galaxy 9800GTX+ ตัวไหนดีกว่ากัน??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1GB ATi 4850GS DUAL & 512MB Galaxy 9800GTX+ ตัวไหนดีกว่ากัน??

1GB ATi 4850GS DUAL GAINWARD & 512MB Galaxy 9800GTX+
    ตัวไหนแรงกว่ากันอ่ะครับ มีงบ 6000 เพิ่มลดนิดหน่อย

รอท่านต่อไป (คิดยากจัง)

Comment

แล้วแต่ครับ - -" แต่ถ้าจะเล่น vista ไม่แนะนำเขียวเพราะ % Error สูงที่สุดจากสถิติ แต่มันก็แล้วแต่ความชอบนะ

สำหรับผมเชียร์แดงเพราะตอนนี้แดงดี

เขียวบ้าย้อมแมวไปหน่อย อิอิ อ่านจากข่าวต่างประเทศ แต่ก็ดีทั้งสองอันแหละแล้วแต่ชอบ ^^

Comment

ต่างคนต่างชอบครับ
        ดันหาผู้รู้มาตอบครับ

Comment

เชียร์ 4850 1G งิงิ
          ใช้อยู่ครับ Hi ทุกเกมลื่นหัวแตก

Comment

เพิ่มนิดเอา HIS 4850 512 แจ่มกว่าครับ เกินงบนิดหน่อบ แต่งานดีครับ

GAINWARD เนื้องานเดียวกับ PALIT

Galaxy 9800GTX+ ยังติดที่เรื่องความร้อน(ดูคนที่ซื้มมาใช้มาบอก) อาจจะต้องเปลี่ยนซิ้ง ต้องบวกเงินไปอีก

ถ้าจะเล่น 9800GTX+ น่าจะเอา XFX / WINFAST ซึ่งเกินงบพอสมควร

Comment

ถ้าใช้ที่เดิมๆไม่OC 9800gtx+แรงกว่านิดหน่อยครับ ใช้มาทั้ง2ตัวแล้ว แต่4850ภาพจะสดกว่าวัดจากจอCRTนะครับ

Comment

4850

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  เพิ่มนิดเอา HIS 4850 512 แจ่มกว่าครับ เกินงบนิดหน่อบ แต่งานดีครับ

GAINWARD เนื้องานเดียวกับ PALIT

Galaxy 9800GTX+ ยังติดที่เรื่องความร้อน(ดูคนที่ซื้มมาใช้มาบอก) อาจจะต้องเปลี่ยนซิ้ง ต้องบวกเงินไปอีก

ถ้าจะเล่น 9800GTX+ น่าจะเอา XFX / WINFAST ซึ่งเกินงบพอสมควร
                  ตามนี้เลยครับ

Comment

ถ้าไม่รีบ นะ เปนผม รอ 4870 ราคาลง อิอิ แต่ถ้า ไม่มีอะไรใช้ จริงๆ ก็ ตามข้างบนเลยงับ

Comment

พอดีอยากอัพจาก 8600gt อ่ะครับเคยใช้แต่ค่ายเขียวมาตลอด อีกใจก็ลังเลอยากลองแดงๆ บ้างๆ ^^ ตัดสินใจลำบาก

Comment

แนะนำว่ารอ 4870 ราคาลงครับ...

Comment

Originally posted by AloneXii View Post
                          พอดีอยากอัพจาก 8600gt อ่ะครับเคยใช้แต่ค่ายเขียวมาตลอด อีกใจก็ลังเลอยากลองแดงๆ บ้างๆ ^^ ตัดสินใจลำบาก
                          อย่าไปลองครับเดวติด ผมเห็นมาหลายคนแล้ว

Comment

อย่าไปลองครับเดวติด ผมเห็นมาหลายคนแล้ว
                            ถูกครับ

ผมยังขาย 9500GT ไปสอย HD4670 มาเล่นเลย ฮือๆๆๆๆ

Comment

Working...
                            X