Announcement

Collapse
No announcement yet.

Razer Lachesisแก้ปัญหาเม้าเลื่อนเองได้รึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Razer Lachesisแก้ปัญหาเม้าเลื่อนเองได้รึยังครับ

มีใครใช้อยู่บ้างรึเปล่าอยากรู้ ตั้งแต่G7เสียไปเป็นปีแล้วยังไม่ได้ใช้เม้าเทพเลย เวลาเล่นเกมแล้วลงแดงอยากแตะเม้าเทพขึ้นทุกวันๆ เล็งตัวนี้อยู่เพราะสเป็คเทียบราคาแล้วไม่เวอร์เหมือนG9กับอีกตัวของไมโครซอร์ฟ

ใช้อยู่ครับ ที่มันเลื่อนเองคงเพราะว่าเซนเซอร์มัน sensitive มากล่ะมั้้ง ของผมมันจะเลื่อนเองตอนเปิดเพลงที่เบสหนักๆดังๆแค่นั้นเองครับ

Comment

เป็นอย่างนี้เองเหรอครับ พอดีผมก็มีแผ่นรองเม้าเรเซอร์อยู่แล้วคงไม่เป็ฯไรมั้ง

Comment

Working...
      X