Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก่ยวกับlcdครับช่วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก่ยวกับlcdครับช่วยที่ครับ

คืออย่างงี้ครับ มานมีเสียงดังออกมาจากด้านหลังอ่ะครับ ดังแซะๆๆๆๆๆๆ เป้นได้ซักพักแล้วก็เงียบไปแล้วก้เป้นอีก อย่างงี้อ่ะครับ ท่านผู้รู้ช่วยตอบที่ครับว่ามันเป้นเสียงอะไร แล้วท่านอื่นที่ไช้ มีเสียงแบบนี้กันหรือป่าวครับ

หลอด Backlight ที่เป็นตัวเพิ่มความสว่างของจอช็อตหรือเปล่าครับ

ของผมไม่มีเสียงแบบนั้นเลยครับ

Comment

ง่าพึ่งซื้อเมื่อวานนี้เลยง่า เสียงมานจาเปงประมาน แกรกๆๆๆๆๆๆๆๆแต่ไม่ดังนะครับอทิบายเสียงไม่ถูกไม่รู้จาเอาไปเปรียบเทียบกับอาไร แต่ยังไงต้องขอบคุนท่านมากเลยครับ

Comment

ยกไปที่ร้านเลย ปกติจอมันต้องเงียบดิ เปลี่ยนตัวใหม่เลย เพิ่งซื้อ

Comment

เสียงที่ว่านี้มันจะเกิดตอนที่เวลาเปิดไปนานๆทั้งวันแล้วมันร้อนอ่ะครับ พอเปิดที่แรกก็ไม่มีเสียงอ่ะครับเลยไม่แน่นใจว่าถ้าเอาไปลองที่ร้านเด่ยวเขาก้บอกว่าไม่เห้นได้ยินอาไร

Comment

Working...
          X