Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมเทพคือซิปตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมเทพคือซิปตัวไหน

แรมเทพคือซิปตัวไหน ใครรู้เข้ามาบอกหน่อยครับ อิอิอิ มีคนบอกผมว่า Micron D9GMH ตัวนี้ของเทพ แต่ที่ผมรู้มา Micron D9GKX ตัวนี้ครับ ใครชำนานเข้ามาตอบหน่อยครับ

1. Micron D9GKX

2. Micron D9GMH

รอเทพมาตอบ D9 ของเทพๆ

Comment

เขาว่า GKX ทนไฟได้มากกว่า GMH จึงทำให้ไปได้ไกลกว่าครับ

Comment

ที่บ้านผมจนครับ sdแรม512 ยังไม่มีปัญญาซื้อเลยครับ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
          เขาว่า GKX ทนไฟได้มากกว่า GMH จึงทำให้ไปได้ไกลกว่าครับ
          ขอบคุณมากครับ

ใครรู้เข้ามาคอมเฟมอีกหน่อยครับ อิอิอิ

Comment

Working...
          X