Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้อ่าน สำหรับคนที่มีความคิดขัดแย้งว่าจะเลือกอะไรระหว่าง PS3 & 360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://www.flashfly.net/forums/viewt...ghlight=verjil

อันนี้ผมแถมให้ละกัน แฮ่ะๆ

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
      http://www.flashfly.net/forums/viewt...ghlight=verjil

อันนี้ผมแถมให้ละกัน แฮ่ะๆ
      ชื่อนี้ฮิตจริงๆแฮะ ไม่น่าเชื่อ

Comment

Originally posted by verjil View Post
        เกียออฟวอร์ เป็นเกมที่โคดมันส์เลยครับ สะใจมากกกกกก
        เป็นเกมส์ที่เล่นแล้วลืมไม่ลงจริงๆ

ใครอ่ะ ชื่อเหมือนเราเลย

ก็ท่านไง
        ปล.โดนแบนมากี่เว็บแล้วครับ

Comment

งั้นผมของยืมชื่อไปเกรียนบ้างดีกว่า หึหึหึ

แต่มันจะดีป่าวหว่า......

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
            งั้นผมของยืมชื่อไปเกรียนบ้างดีกว่า หึหึหึ

แต่มันจะดีป่าวหว่า......
            ผลลัพย์เป็นไง มาบอกกันบ้างนะ......... ชื่อนี้ฮิตติดตลาดจริงๆ
            สงสัยมีขยายเฟรนไชน์

Comment

verjil (banned)

Comment

พอเถอะครับอย่าไปเถียงเขาเลย คุณรู้มั้ยว่าถ้ายิ่งเถียงเขาก็ยิ่งชอบ ผมขอยกธงขาวละกัน - -"

ขอโทษคุณเวอจิลด้วยฮะผมผิดเอง^^

Comment

สาวกPS3เหมือนกัน แต่ต้องยอมรับว่า Gear Of War 2 ชื่อนี้ มันโคตรๆจริงๆ อยากให้ออก PC จัง

T^T อยากเล่นง่า

Comment

ผมว่าคนทำผิดแล้วแถไปเรื่อย มันก็สมควรโดนประจานนี่ครับ ไม่งั้นก็ไม่รู้สำนึก

เรื่องที่ผมไม่ยอมรับว่า เป็นคนเดียวกับที่ Gcon......ผมคิดว่า การที่อ้างว่า"คนละคนกัน" ร้อยละร้อย ไม่มีใครเชื่ออยู่แล้ว
                    มันจะมีคนเชื่อด้วยเรอะ........ระวังออกลูกเป็นลิงนะ เหอๆๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องประจานเนี่ย ตามสะบาย ผมไม่มีญาติสนิทที่สถิตให้มาเสียหน้าอยู่แล้ว............

baslj พิมพ์ว่า:
                    คนเราถ้าทำผิดพลาดไป ออกมาขอโทษมันยังน่าให้อภัยกว่า พวกที่แก้ตัวไปจนเจอทางตันแล้วถึงยอมรับนะ

จงใจให้ไล่ต้อนหรอก แต่จะให้ขอโทษ........ไม่เอาน่า ผมไม่ได้ผิดต่อผู้อื่นขนาดนั้น และผมไม่ละอายด้วย เรื่องที่ผมโดนแบนที่ Gcon เพราะถ้าผมจะโดนแบน เพราะผมอยากโดนแบน........... เพราะว่าการโดนแบนมันส์สนุกมากๆๆๆๆๆ
                    บรรยายไม่ถูก..........ค้นพบครั้งนึง ยากจะลืมเลยล่ะ

ถ้าคิดวาไม่มีใครเชื่อแล้วอ้างทำไมหรือครับ Question

แต่ผมแค่สงสัยว่าทำไมคุณไม่ยอมพูดความจริงเสียแต่แรกละครับ

ผมสนุก ผมมันส์ของผม และผมไม่มีอะไรให้เสีย
                    ผมทำเอาฮา............อีกอย่างข้อมูลทางออนไลน์ ความจริงจะมีแค่ 10% เท่านั้นเองนี่นะ.........

ที่มา: http://www.flashfly.net/forums/viewt...618f1dee14011b
                    Last edited by DoLL; 7 Mar 2009, 22:02:47.

Comment

เอาอีกและ ทำตัวเกรียนทุกกระทู้เลยนะคุณ ไม่พอใจก็เก็บไปคิดเองอย่ามาระบายให้คนอื่นเค้าด่าสิ

Comment

Originally posted by DoLL View Post
                        ผมว่าคนทำผิดแล้วแถไปเรื่อย มันก็สมควรโดนประจานนี่ครับ ไม่งั้นก็ไม่รู้สำนึก

เรื่องที่ผมไม่ยอมรับว่า เป็นคนเดียวกับที่ Gcon......ผมคิดว่า การที่อ้างว่า"คนละคนกัน" ร้อยละร้อย ไม่มีใครเชื่ออยู่แล้ว
                        มันจะมีคนเชื่อด้วยเรอะ........ระวังออกลูกเป็นลิงนะ เหอๆๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องประจานเนี่ย ตามสะบาย ผมไม่มีญาติสนิทที่สถิตให้มาเสียหน้าอยู่แล้ว............

baslj พิมพ์ว่า:
                        คนเราถ้าทำผิดพลาดไป ออกมาขอโทษมันยังน่าให้อภัยกว่า พวกที่แก้ตัวไปจนเจอทางตันแล้วถึงยอมรับนะ

จงใจให้ไล่ต้อนหรอก แต่จะให้ขอโทษ........ไม่เอาน่า ผมไม่ได้ผิดต่อผู้อื่นขนาดนั้น และผมไม่ละอายด้วย เรื่องที่ผมโดนแบนที่ Gcon เพราะถ้าผมจะโดนแบน เพราะผมอยากโดนแบน........... เพราะว่าการโดนแบนมันส์สนุกมากๆๆๆๆๆ
                        บรรยายไม่ถูก..........ค้นพบครั้งนึง ยากจะลืมเลยล่ะ

ถ้าคิดวาไม่มีใครเชื่อแล้วอ้างทำไมหรือครับ Question

แต่ผมแค่สงสัยว่าทำไมคุณไม่ยอมพูดความจริงเสียแต่แรกละครับ

ผมสนุก ผมมันส์ของผม และผมไม่มีอะไรให้เสีย
                        ผมทำเอาฮา............อีกอย่างข้อมูลทางออนไลน์ ความจริงจะมีแค่ 10% เท่านั้นเองนี่นะ.........

ที่มา: http://www.flashfly.net/forums/viewt...618f1dee14011b
                        5555+ ไปขุดมาเลยนิ

Comment

ขอบคุณที่ไปขุดมาให้อ่านนะครับ แหม คนแบบนี้มันน่านัก
                          เกรียนได้ที่จริงๆ

Comment

Originally posted by verjil View Post
                            ขอบคุณที่ไปขุดมาให้อ่านนะครับ แหม คนแบบนี้มันน่านัก
                            เกรียนได้ที่จริงๆ
                            ขอบคุณครับ คนที่เกรียนมักจะคิดว่าตัวเองไม่เกรียน ผมเข้าใจครับ
                            ไม่ให้อาหารและ

Comment

55555โชวเกรียนๆ

Comment

งงท่าน verjil จะหลอกตัวเองทำไมหว่า สงสัยเกรียน network
                                Last edited by xforce; 7 Mar 2009, 22:32:16.

Comment

Working...
                                X