Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อมูลใน Usb หายทำไงดีครับ ช่วยด้วยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อมูลใน Usb หายทำไงดีครับ ช่วยด้วยยยย

ข้อมูลหายหมดเลย สงสัยไวรัสเข้า พอจะมีวิธีที่จะทำให้ข้อมูลกลับมาไหมครับ

เครียดมาก หุหุ ทำไมไม่ถูกเลย ข้อมูลงานเยอะมาก

ลองตามนี้

เขาไปที่ไดร เลือก tool => folder option

Comment

ทำแบบข้างบนก็ดีครับ ถ้ามีไวรัสเราก็จะเห็นด้วย

Comment

มันโดน Hidden ไว้ครับ ไม่หายหรอก

ผมเคยเป็น

Comment

ขอบคุณมาก ๆ ครับได้แล้ว โล่งอก ^^

Comment

สุดยอดครับพี่น้อง น้ำใจคนไอที

Comment

ข้อมูลสำคัญแนะนำว่า อย่าเก็บไว้ใน Flash Drive ครับ

ถาสำคัญมากจริงๆ ให้ซื้อ External HDD มาเก็บครับ แล้วก็ ไรท์ลงแผ่น Backup ไว้ทุกๆ 1-3 เดือนครับ

Comment

ถ้ามันหายจิงๆก็ อย่าเพิ่งไปทำอะไรกับมันนะ หาโปรแกรม มากู้เอาก็ได้ครับ แต่อาจจะไม่ครบ 100

Comment

Working...
                X