Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800GT ลงไดร์ฟเวอร์แล้วภาพแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800GT ลงไดร์ฟเวอร์แล้วภาพแตก

XFX 9800GT ลงไดร์ฟเวอร์แล้วภาพแตกอะครับ แบบภาพมองไม่รู้เรื่องเลยอะครับ

ลงทั้งที่ได้มาในแผ่น กะโหลดในเวบก็แตกอะครับแล้วแรมจาก3gb เหลือ2.5gb
    พอเปลี่ยนกลับเป็นการ์ดเดิม แรมคืนมา3gbแล้วภาพก็ไม่แตกเล่นได้ปกติทุกอย่างพอเปลี่ยนมาเป็น9800ก็แตกอะุครับงงมาก m/b Asus PVD2-Xครับ วานผู้รู้ด้วยครับ-/l\-

แปลกครับ ...

ช่วยดัน ..

^.^

Comment

ช่วยดันอีกคน

Comment

อัพเดท BIOS mainboard ดูครับ

Comment

ลองเปลี่ยนวินโดวดูครับ

Comment

ก่อนลง Driver ใหม่ลบของเก่าหรือยังครับ~

Comment

ความร้อนขึ้น ? เช็ค อุณหภูมิด้วยครับ

Comment

ลบไดรเวอร์เก่าออกก่อนนะครับ

Comment

Working...
                X