Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแฟนๆ AMD ดูให้หน่อยครับ(ไม่แน่ใจว่าเข้ากันมั้ย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซันจัง ที่มีทั่นพ่อสุดหวงไงท่าน

มีมั้ยท่านนนนนนนน
    ไม่ร้จักกแฮะ แต่น่ารักดี

Comment

Originally posted by Falling_Down View Post
      ไม่ร้จักกแฮะ แต่น่ารักดี
      หุหุ นึกว่าท่านรู้จักซะอีก

แต่

น่ารักดีอ่ะ อยากได้ จัยจะขาด

Comment

ไม่สนน่อมทู 3หัว หรอครับ
        + + เอามาเปิดหัว

Comment

ดานนนนนน

Comment

upppppppppppp

Comment

ดัน เอ้า อึ้บๆๆๆๆๆ

Comment

จัดไป!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

เรื่องต่อ 2 จอ ไม่มีปัญหาหรอกครับ HD4850 ต่อ 2 จอได้อยู่แล้วครับ

spec ผมเก่ากว่าที่ท่านจัดมามากกกก ยังต่อ 3 จอได้เลยครับ
                  เดี๋ยวนี้ ออนอบร์ดดีๆ มันใช้งานพร้อมกับตัว PCI ได้แล้วครับ
                  ผมใช้ตัว 24 นิ้วเป็นจอกลาง และใช้ 22 อีก 2 ตัวเป็นจอข้างซ้ายขวา
                  ตอนนี้อยากเปลี่ยนบอร์ดใหม่เหมือนกันครับอยากได้พวก ออนบอร์ด GF8300 จะได้ต่อตัว 24นิ้วกับออนบอร์ด
                  แล้วให้ ตัว 22 ทั้ง2ตัวใช้การ์ดจอไป
                  แต่เล่นเกมผมก็เล่นบนตัว 22 นิ้วอะครับ 24นิ้วเล่นแล้วเมื่อยตามันใหญ่ไปหน่อย แหะแหะ

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                    เรื่องต่อ 2 จอ ไม่มีปัญหาหรอกครับ HD4850 ต่อ 2 จอได้อยู่แล้วครับ

spec ผมเก่ากว่าที่ท่านจัดมามากกกก ยังต่อ 3 จอได้เลยครับ
                    เดี๋ยวนี้ ออนอบร์ดดีๆ มันใช้งานพร้อมกับตัว PCI ได้แล้วครับ
                    ผมใช้ตัว 24 นิ้วเป็นจอกลาง และใช้ 22 อีก 2 ตัวเป็นจอข้างซ้ายขวา
                    ตอนนี้อยากเปลี่ยนบอร์ดใหม่เหมือนกันครับอยากได้พวก ออนบอร์ด GF8300 จะได้ต่อตัว 24นิ้วกับออนบอร์ด
                    แล้วให้ ตัว 22 ทั้ง2ตัวใช้การ์ดจอไป
                    แต่เล่นเกมผมก็เล่นบนตัว 22 นิ้วอะครับ 24นิ้วเล่นแล้วเมื่อยตามันใหญ่ไปหน่อย แหะแหะ

หุหุ

เกินไปหน่อยมั้ยท่าน เท่าที่ผม คิดๆดูนะ มันจะเต็มโต๊ะเลยนะนั่น

ยังไงก็ขอบคุณนะครับผมมมม

Comment

Working...
                    X