Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS A780GM-A BLACK ก่ะ ECS K8A780GM-A Ultra แตกต่างกันไง ครับเห็นราคามันลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซะงั้น เง้อ

Comment

สงสัยตอนแรกลงราคาผิด

Comment

เรียกลูกค้าม้าง เห็นทีแรกประหยัด 30 % มุขนี้อาจจะทำมาแข่งกับ มุข ของหมด ของ HWH ก็ได้นะครับผมว่า 555+

Comment

เป็นผมผมเอา Ultra นะ เพราะ SB มันใหม่กว่า จ่ายไฟได้มากกว่า

ปล สงสัยคงมาซบ อก ECS อีกแล้ว

Comment

เค้าเรียกว่าหลักการตลาดครับ เพราะผมก็เคยโทรไปถามเหมือนกันตอนซื้อแรม คอแซอ่ะครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
              งง ตอนเช้า 2100 เอง ดูตอนเที่ยงไง ขึ้นไป 2,817. ส่ะงั้น กำจิงๆๆ
              ตาไม่ลายหรอกครับแต่เค้าปรับเพราะพวกคุณทักอ่ะล่ะ เหมือนตอนที่ 9800gx2 ราคาผิดไง

Comment

Working...
              X