Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำNotebookสำหรับลงosxทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำNotebookสำหรับลงosxทีครับ

พอดีผม จะต้องการใช้Notebookสำหรับลงosx แต่ยังเลือกรุ่นไม่ได้เลย อยากหารุ่นที่ลงแล้วไม่มีปัญหาเรื่องDriver อยู่ในงบประมาณ4-5หมื่นน่ะครับ ประกันWorldwideด้วยจะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ

new macbook alu

Comment

ก็ซื้อ mac เลยซิครับ งบก็พออยู่นะ ถ้าจะใช้จริงๆ

Comment

Mac แท้เลยครับ

Comment

เหอๆๆๆ งง

Comment

แล้วทำไมไม่ซื้อ Macbook ไปเลยละครับ ?

Comment

จะใช้macosxจริงๆจังๆก็ซื้อmacbookไปเลย

Comment

macbook aluอีกเสียง

Comment

macbook เลยครับ

Comment

งบขนาดนี้ MacBook Aluminum ไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ

ปล. เปิดเข้ามาครั้งแรกนึกว่างบน้อยๆ จะแนะนำให้หา MacBook Genเก่าที่ห้องมือ2 ที่ไหนได้ เจองบเข้าไป... โน็ตบุ๊คเครื่องใหม่ผมยังไม่ราคาเท่านี้เลย เหอๆๆ

Comment

ก็แนะนำให้เค้าไปหน่อยซิครับ แล้วค่อยให้คำแนะนำแยกเพิ่มก็ได้ ดูท่า จขกท ก็น่าจะทำใจเรื่องความไม่สมบุณ มาบ้างแล้ว
                      โน๊ตบุคไม่ได้เกิดมา เพื่อ วินโด
                      แล้วแมคบุคไม่ได้เกิดมาเพื่อ osx
                      สินค้าทุกชิ้น กับเงินทุักบาท เกิดมาเพื่อเจ้าของของๆมัน
                      ฉะนั้นช่วยกันแนะนำ สิ่งที่จขกทต้องการกันดีกว่า แต่ผมไม่รู้ อยากรู้เหมือนกัน
                      แล้วค่อยเพิ่มเติม

Comment

ถ้่าดูแค่ประกันทั่วโลก ก็ asus ,dell ,toshiba[อันนี้ไม่แน่ใจ] งบขนาดนี้ ลองเทียบ spec ดูละกัน

Comment

+1 recommend Mac.

Comment

โน๊ตบุคไม่ได้เกิดมา เพื่อ วินโด
                            แล้วแมคบุคไม่ได้เกิดมาเพื่อ osx
                            แล้ว macbook เกิดมาเพื่ออะไรครับ

Comment

Originally posted by Renovatio1984 View Post
                              สินค้าทุกชิ้น กับเงินทุักบาท เกิดมาเพื่อเจ้าของของๆมัน

+1 จัดไปครับ

Comment

Working...
                              X