Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีครับว่ากี่ Mbps...........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีครับว่ากี่ Mbps...........

ลองดูมันได้แค่นี้ครับ

อยากรุ้ว่ากี่เมกครับ

Maxnet 2mbps

3 เม็กได้มั้งคับนี้ ประมาณ 300 เค/วิ

Comment

Upload speed ต่ำไปเยอะเลยนะครับ (ควรจะได้ 300-390kb/s)

Comment

และผมรู้สึกว่าช่วงนี้เน็ตไม่ค่อยนิ่งอ่ะครับ หรือว่าไวรัสกินสายแลนหว่า (มั่วแล้วกรุ)

ม่ะกี้มันไปเท่านี้เอง แต่ไป 5-8 ประมาน 4 5ครั้งแล้ว

นอกนั้นก็ 3เมกเ้กือบ 4เน็ต

นี่ละคับความแรงของmaxnEt
        Last edited by converseboy; 7 Mar 2009, 13:54:50.

Comment

Originally posted by converseboy View Post
          และผมรู้สึกว่าช่วงนี้เน็ตไม่ค่อยนิ่งอ่ะครับ หรือว่าไวรัสกินสายแลนหว่า (มั่วแล้วกรุ)

ม่ะกี้มันไปเท่านี้เอง แต่ไป 5-8 ประมาน 4 5ครั้งแล้ว

นอกนั้นก็ 3เมกเ้กือบ 4เน็ต

นี่ละคับความแรงของmaxnEt

นี่มัน 10 เมกเเล้วมั้ง

Comment

คงกำลังปรับปรุ่ง สาธุของให้เปรับ ผิด เป็น 10เมก 555 แกวงแบบนี้ผมก็เอานะเค้าเรียกว่าแกวงเทพ จาก3 เป็น 10 อะอะอะ 3m ผมดิแมร่ง นิ่งไม่แกวงแบบนี้บ้างเลย 2477 / 309.5 ตลอด เศร้า

Comment

ของผมปรกติ 2 จะเป็น 3 แต่ สงสัยพนักงานเน็ตทำมันแกว่งอย่างที่ท่านข้างบนพูดจริงๆ

เป็น 10เมกก็ดีโคตรเลยล่ะครับ

Comment

net 4Mb หรือป่าวครับ วิ่ง 3500

Comment

ปรับผิดเป็น 10 เม็กระวังบิลมาที่บ้านราคา 10 เมกนะคร้าบ

Comment

Maxnet บ้าไปแล้วครับพี่น้อง

มันพุ่งไปเท่านี้3รอบ แปลกดีแหะ เน็ตมันบ้าไปแล้ว

Comment

ลองปล่อยโหลดบิทดูสิจะได้รู้เลยว่าเท่าไหร่อ่า

Comment

ได้ 2mb/s ก็ดีสิครับ

Comment

ผมวัดจากการปล่อยบิต

โหลดสูงสุด 450 kb/s
                          ปล่อยสูงสุด 75 kb/s

Comment

Working...
                          X