Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวไมครับถ้าให้ช่างเค้าระเบิดท่อพอร์ต จะทำให้เน็ตนิ่งขึ้นแรงขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวไมครับถ้าให้ช่างเค้าระเบิดท่อพอร์ต จะทำให้เน็ตนิ่งขึ้นแรงขึ้น

ออกตัวก่อนผมไม่มีความรู้เรื่อง นี้ ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยครับ

คือสัญญาณผมมัน ดอบเยอะกว่าชาวบ้านเค้า หาจากคู่สายแค่ 160เมตร น่าจะได้

3m ได้แค่ 2477 เอง อุอุอุ

ลองต่อแบบไม่ผ่านกล่องกันฟ้า

เกิดไรขึ้นอย่ามาโทดผมนะ เหอๆ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      ออกตัวก่อนผมไม่มีความรู้เรื่อง นี้ ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยครับ

คือสัญญาณผมมัน ดอบเยอะกว่าชาวบ้านเค้า หาจากคู่สายแค่ 160เมตร น่าจะได้

3m ได้แค่ 2477 เอง อุอุอุ
      ได้เท่านี้หละถูกแล้วครับ ต่อให้เอาไปต่อใกล้กว่านี้ก็ได้เท่านี้แหละ

คิดค่าความเร็วแค่ 80% จากความเร็วที่ได้ ก็ได้เท่านี้หละ

ถ้าหล่นไปน้อยกว่านี้หรือได้มากกว่านี้มากๆสิแปลก

Comment

โอ้ยปวดหัวกับเน็ต 660WH ไม่สามารถรองรับ Mode Gdmt ของ TT&T
        Last edited by kidnapped1; 7 Mar 2009, 19:19:54.

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
          ลองต่อแบบไม่ผ่านกล่องกันฟ้า

เกิดไรขึ้นอย่ามาโทดผมนะ เหอๆ
          มีเหมือนไม่มีอะครับเพราะบ้านปูน ดินก็ดินปลอม T_T
          ผมลากสายดำจากเสาเข้าห้องนอนผมเยย ตึกแถว 3 ชั่น อิอิ งันๆๆไม่มีไร

Comment

ถูกละครับ ได้ประมาณนั้นแหละ ถ้าจะให้ดี ต้องลองโหลดดู ถ้าได้ค่าเป็นKB/s เอา8คูณ

ผมต่อกล่อง บัดกรีสายในอาคารกับนอกอาคารให้ติดกันแล้วพันน็อตไว้ไม่ให้โยกไปมาได้
            สายดินไม่มี หมาที่บ้านดึงออกมาหมด

Comment

จร้าๆ.

Comment

Working...
              X