Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 ผมร้อนผิดปกติป่าวครับ เข้ามาดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 ผมร้อนผิดปกติป่าวครับ เข้ามาดูหน่อย

เป็นการ์ด ref ของ palit วันนี้พึ่งประกอบเสร็จเกมยังไม่ลงเลย มันขึ้นไปที่ 73c แล้วครับ ปรับรอบพัดลมไป 50% แล้วด้วย ถ้าเล่นเกมทะลุ 100 แน่เลย ผิดปกติป่าวครับร้อนแบบนี้ ขนาดกลางคืนนะเนี่ยตอนเที่ยงๆจะร้อนขนาดไหน

Last edited by kairo1470; 7 Mar 2009, 20:49:08.

งานเข้าตั้งแต่ยังไม่ลองเลย

Comment

Originally posted by kairo1470 View Post
      เป็นการ์ด ref ของ palit วันนี้พึ่งประกอบเสร็จเกมยังไม่ลงเลย มันขึ้นไปที่ 73c แล้วครับ ปรับรอบพัดลมไป 50% แล้วด้วย ถ้าเล่นเกมทะลุ 100 แน่เลย ผิดปกติป่าวครับร้อนแบบนี้

ฝุ่นมันชอบติดตรงซี่ๆทองแดงนะผมถอดมาปัดประจำทุก 3 เดือน

Comment

ใกล้ๆร้อยแล้วค่อยหาซิงค์มาเปลี่ยน หรือ แกะออกมาทาซิลิโคนใหม่ (ที่ประสิทธิภาพดีๆหน่อย) ก็ดีครับ
        Last edited by Leim; 10 Mar 2009, 09:54:45.

Comment

รุ่น ref อย่าทำเจ๊งเชียว เอาไปเครมได้รุ่นsink สีทองๆ ห่วยๆ โคตรเซ็งARC

Comment

Working...
          X