Announcement

Collapse
No announcement yet.

TrackMania Nations Forever รถแข่ง จิ๋วแต่ แจ๋วครับ ของฟรี.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TrackMania Nations Forever รถแข่ง จิ๋วแต่ แจ๋วครับ ของฟรี.....

TrackMania Nations Forever เอามาให้เล่นๆ เป็นของฟรีครับ ภาพสวยงาม ไม่แพ้ใครแน่นอน ผมรับรองได้ ลองมาแล้ว แจ่มครับ อีกอย่างยังเล่นออนไลน์ได้อีกด้วย ผมเล่นกับต่างประเทศ คนเล่นกันเยอะด้วยซิ แต่ไม่ยักจะกระตุกนะครับ แต่ว่าที่ผมรู้สึกชอบ คงเป็นด้าน ของกราฟฟิกอ่ะครับ ดูแล้วน่าเล่นดี สนามมีให้เลือกเยอะมาก มีแบบพิศดารด้วยนะ แล้วด่านแต่ละด่านก็ ยากน่าดูเลยนะครับ เพราะว่ามันจะเพิ่มระดับขั้นไปเรื่อยๆ แล้วอีกอย่าง มันเป็นของฟรี นะซิครับ นี่ครับไปโหลดมาเล่นได้เลย ที่เว็บของเค้าเอง
    http://www.trackmania.com/tmnf/index_en.php

System Requirements

CPU : Pentium IV 1.6GHz / AthlonXP 1600+
    Ram : 256 Mb of RAM memory (512 Mb with Vista)
    Video Card : 16 Mb 100% DIRECTX 9.0 compatible
    Disk space required : 454 Mb
    DirectX® : 9.0c or higher

ไม่รู้ว่ามีใครเคยสัมผัส มากันหรือยัง ถ้ายังก็ต้องลองเลยครับ มันส์แน่นอน

ลองดูภาพประกอบได้เด้อ
    ก่อนชมภาพกด thank ก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ อิอิ

ว่าจะโหลดอยู่เหมือนกันครับ

Comment

น่าเล่นอ่ะ

Comment

ดูดีจัง

Comment

มันส์ดีครับ ภาพก็สวย แต่ตีลังกาทีไร ตกถนนทุกทีเลยผม

Comment

น่าเล่นเนอะ อย่างนี้ต้องลอง

Comment

หลังจากเล่นมาซักพัก ยังเครียลไม่หมดเลยครับ อย่างมากก็แค่ ด่านละ 2 เหรียญเอง เล่นไปเล่นมายากมากเลยครับ สู้มันไม่ได้เลย ใครเครียลหมดผมขอคารวะเลยอ่ะ

Comment

มันส์ครับ lan ได้ด้วยเห็น load skin เป็น batmomile ได้ด้วยนะครับแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นแบบเสียตังค์เป่า

Comment

ผมเล่นๆๆอยู่ สนุกดีขอบอก ชอบตรงที่ไปแข่งกับคนต่างประเทศได้ทั่วโลกนี่แหละ จะได้โชว์ให้รู้ว่าคนไทยฝีมือไม่แพ้ชาติใดในโลก 555++ ปกติผมเล่น online อย่างเดียวไม่ค่อยไปเก็บเหรียญ ปั้ม LP อย่างเดียวครับ ตอนนี้อยู่อันดับ 149 ของประเทศ ใครเจอในเกมส์ทักทายได้ครับ
                  Last edited by backyard; 24 Jul 2009, 21:14:11.

Comment

น่าเล่นมากครับ ภาพยังกะ NFS pro

Comment

Working...
                    X