Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้4850สอบถามนิดนึงครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้4850สอบถามนิดนึงครับผม

ผมเพิ่งถอย4850มาอะครับ เวลาดูหนังในCyberLink PowerCinema แล้วภาพมันเป็นเหลี่ยมๆอะคับแต่พอดูในGOMมันไม่เป็นอะครับผมใช้จอ22นิ้วครับ มันเป็นปกติหรือว่าต้องไปปรับอะไรหรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับผม

vcd ป่าวหนังที่ท่านดูอ่ะ
    ถ้า vcd ไงก็เหลี่ยม

Comment

Cap ภาพมาให้ดูหน่อยครับบอกแบบนี้นึกภาพไม่ออก - -*

Comment

ตะก่อนใช้ตัวx700แล้วมันไม่เป็นก็เลยสงสัยนิดหน่อยอะคับ ขอบคุณมากครับผม
        รูปย่อมาเลยมองเห็นเหลี่ยมมะค่อยชัดอะครับ
        Attached Files
        Last edited by ak_e_ak; 8 Mar 2009, 11:22:43.

Comment

ลบ Driver ออกลงใหม่ ใช้ Driver Sweeper ด้วยครับ ลองดูอาจจะหายนะ

Comment

Working...
          X