Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS A780GM-A BLACK กับ 4800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS A780GM-A BLACK กับ 4800+

ECS A780GM-A BLACK กับ 4800+ จะ oc ไปได้มากไมครับ

น่าจะไม่เกิน3ถึง3.2 น่ะ ขนาด 5000+ เห็นเค้า OCกันเต็มที่ 3.2 หุหุ

แต่ผม ใช้ 5000+ Asus M3A ได้ สุดๆก็ 3.5 อะคับ

ใครอยากดู รูป การเทสเดวลงไว้ไห้เด้อ

Comment

แล้วเอามาเล่นเกมจะดีไมอะครับ

Comment

ลองสิคับ

Comment

รอคนเก่งๆๆมาตอบ

Comment

ถ้าองค์ประกอบลองตัว CPU RAM ดีๆ ก็น่าจะได้ถึง 3.2 แหละครับ
            แต่ผมไปสุดได้ 3.15 มันดรอปไปนิดเลยเป็น 3.13 - -

แต่ตอนนี้ใช้จริงที่ 3.05
            244*12.5 ไฟ1.34-1.38(สวิงดีจัง- -) ramวิ่ง 435 /5 5 5 15 2T แค่นี้พอใจละเหอๆ

Comment

ต้องลุย

Comment

ต้องลองเองเลยท่าน

ไว้มีปัญหาแล้วมาปรึกษา มีพี่ๆน้องช่วยอยู่แล้วครับ

Comment

3.0 เสถียร

Comment

3 กว่าแน่ๆครับ

แต่จะกว่าเท่าไร ก็ขึ้นกับดวงแล้วล่ะครับ

Comment

Working...
                    X