Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิของ 7750be ประมาณนี้ถือว่าเกณฑ์ดีหรือเลวร้ายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิของ 7750be ประมาณนี้ถือว่าเกณฑ์ดีหรือเลวร้ายครับ

สเปคตามลายเซนต์ ผมใส่ไฟ cpu ที่ 1.440 ใช้ซิ้ง tuniq tower121 รุ่นที่พัดลมไม่มีไฟอะครับรอบพัดลม 2000รอบ

Idleประมาณ 56-57

full ประมาณ 66-69

ประมาณนี้ถือว่าเกณฑ์ดีหรือเลวร้ายครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปกติหละครับผมว่า ยิ่งใช้กับ ax78 เห็นว่า เซนเซอร์มันเพี้ยนๆ

Comment

อุ่น ๆ

Comment

ตอนผมเคลียร์cmos มันประมาณ 45-47

แต่ตอนลากทำไม่มันขึ้นแบบข้ามกระโดดจนหน้ากลัว จนผมไม่กล้าใส่ไฟเพิ่ม

ผมคิดว่าเซนเซอร์มันคงไม่เพี้ยนอะครับ(สงสัยโชคดี1ในร้อย ^^)

Comment

AX78 เห็นมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องนี้ประจำ

Comment

ปกติ.

Comment

แล้วลากไปที่เท่าไรละ

Comment

cpu 3.2 Ghz ram ลากบัสถึงแค่ 460*2 ผมใช้แรม บัส1066 แต่ลากไม่ถึงตามสเปคแรมซักทีอะครับ

Comment

Working...
                X