Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเว็บตรวจสอบประกันARCมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเว็บตรวจสอบประกันARCมั้ยครับ

ใครพอจะทราบมั้ยครับว่ามีเว็บที่ตรวจสอบระยะประกันของARCหรือป่าวครับ
    พอดีผมได้XFX 6800 Xtreme 256mb DDR3 มา1ตัว(พี่ให้มาใช้พลางๆรอ9800GTX+)

ผมเอาไปเสียบแล้วเปิดไม่ติด ลองกับหลายๆจอมาแล้วก็ไม่ติด แต่พัดลมการ์ดจอหมุนอยู่ครับ
    เสียบสายก็ครบด้วย

ตัวนี้มันเก่าแล้วเลยไม่รู้ว่าประกันมันหมดหรือยัง
    มันมีสติ๊กเกอร์วอยด์ติดอยู่นะครับ
    แต่ไม่รู้ว่ามันบอกปีเริ่มประกันหรือปีหมดประกัน
    นี่ครับรูปวอยใครดูปเป็นบอกผมที
    ขัดแรกมันอยู่ที่3ปี ขีดบนอยู่เลข6 ขีดล่างอยู่เลข5

ยังๆๆๆ รีบไปเคลมริ้วๆๆๆ หมดเดือน5ปีนี้

Comment

Originally posted by konviset View Post
      ยังๆๆๆ รีบไปเคลมริ้วๆๆๆ หมดเดือน5ปีนี้
      จริงหรอครับ เย้ๆๆๆๆ
      วันอาทิตย์มันเปิดมั้ยอะ
      เช้าแล้วจะได้ไปโลด

Comment

ของได้มาฟรีซะด้วย อิอิ

Comment

เค้าจะเคลมเอาอันใหม่ให้มั้ยเนี่ย

Comment

Working...
          X