Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาในการลงไดรเวอร์m2n-e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาในการลงไดรเวอร์m2n-e

คือไม่ทราบว่าเพื่อนๆที่ใช้บอร์ด m2n-e พอลง
    ไดรเวอร์เมนบอร์ดแล้วมีปัญหากับการใช้โปรแกรม พวกutorrent ,bitcomet กันมั่งมั้ยครับ
    แล้วใน add or remove program มีรายการที่เกี่ยวข้องกับ nvidia อยู่ 2 ตัว ตัวนึงเป็นไดรเวอร์ อีกตัวเป็นไรไม่รู้แล้วจำไม่ได้(คือผมถอนมันออกไปแล้วอะครับ) อยากทราบว่ามันคืออะไรครับ พอถอนไปแล้วก็ใช้งานutorrent ,bitcomet ได้ปกติเลย ใช้งานอื่นๆก็ปกติ แต่ผมกังวลงว่า ต่อไปมันจะมีผลกับการใช้งานรึป่าว

แล้วตอนลงไดรเวอร์เมนบอร์ด ระหว่างลงจำได้ว่ามันมี3 หัวข้อให้เราเลือกลง เพื่อนๆลงกันหมดมั้ยคับ ผมจำได้ว่าตัวที่อยู่ข้อสุดท้ายมันบอกว่าถ้าลงจะทำให้ประสิทธิภาพในการทำงานดีขึ้น แต่ตอนท้ายกลับบอกว่าไม่จำเป็นสำหรับวินโดว์ พอลงแล้วเครื่องผมบู๊ทไม่ขึ้นเลยครับ

ของคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบนะครับ
Working...
X