Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ crysis ออกจากถ้ำมะได้ มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ crysis ออกจากถ้ำมะได้ มีรูปครับ

มันไปยังไงหรอครับ ผมดูบทสรุปแล้วผมก็งง ไปมะถูก -*- ข้างหน้ามันมีบาเรียอะไปมะได้เลย
    ใครเคยผ่านช่วยที่เน้อๆๆ

ค้นหากระทู้เก่าๆดูคับ

Comment

555 อื่มเมื่อก่อนผมก็ติดตรงนีล่ะ เพื่อนเอาไปเล่นมันก็ติดตรงนีอีกปัญหาจิงๆ

ตรงบาเรียเข้าไม่ได้คับ รู้สึกว่าทางออกมันจะอยู่แถวด้านหลังขวามือหรือป่าวคุ้นๆนะ (เมื่อดูจากภาพ)

ผนเล่นนานแล้วน่ะ จามไม่ค่อยได้ มันจะทางกว้างๆพอๆกับบาเรียเลย

เราไม่เห็นทางหรอก ต้องเข้าไปใกล้ๆ แล้วมันจะเปิดให้ลองดูๆไม่ยาก

ว่าแต่ใครเคยลองเกมนี้บ้าง น่าเล่นไหมช่วยบอกที
      Last edited by tonsinoda; 8 Jan 2011, 15:36:27.

Comment

เชลช้อต2 มันดีคับ

Comment

Working...
        X