Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX295 SLI With 9800GX2 Hot Damm!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX295 SLI With 9800GX2 Hot Damm!!!!!!!!

ที่จะให้ดูคือ การ SLI ข้ามภิภพ ของเจ้า GTX295 มา SLI กับ 9800GX2
    Cooming Soon !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไม่มีคนสนใจเลย ป้าดดดดดดดดดด เดียวไม่เอามาให้ดูน่าาาาาาาาาา

Comment

เอ๊ย!!! เล่นงี้เลยเหรอครับ...จัดมาด่วนๆครับ...

Comment

มันทำได้เหรอนั่น

Comment

อารั๊ยยยย่าาาาาาาาาา อยากดูATI4870x2+การ์จอnvidiaเพื่อใช้Physx มากกว่า

รอดูเหมือนกันครับ โพสเลย คนอื่นไปเดินห้างหมดแล้วมั้ง (เซ็งเป็ด ออกมาทำธุระโดนเลื่อนเนี่ย เลยต้องมานั่งแช่ร้านเน็ตเย็นๆ)

Comment

กลัวโดนด่าจังเลย เอามาให้ดูเลยดีกว่า ดูแล้วอย่าว่าผมน้าาาาาา
            -ภาพที่1ท่านจะคิดว่า - ป้าดดดดดดดดดดดดด เทพพพพพพ
            -ภาพที่2ท่านจะคิดว่า - เห้ยมีอะไรแปลกๆ
            -ภาพที่3คำตอบมาเลย

ป้าดดดดดดดดดดดดด เทพพพพพพ

เห้ย มีอะไรแปลกๆ

อุ้ยหล่น 55555555+
            มันก็คือ 9800GX2 ตัวเดียวอะและคับ ผมแค่ถอดกรอบแล้วเอามาวางไว้ตรง สลอตอันล้างแค่นั้น อิอิ ผมนั้งดูๆ ไปเห้ยถอดแล้วมันเหมือนกันมากเลย ก็เลยทำเล่นๆตลกๆมาอะคับ
            -
            -
            ผมทำเองคับ เอามาให้ดู จะได้หายเคลี่ยดคับ หรือเคลี่ยดไปกว่าเดิม -*-

อย่าว่าผมน้า ผมแค่จะคลายเคลียดให้พี่ๆทุกท่าน - กลัวโดนด่าอะ T T
            ขอคำถามนึงคับ พี่ๆว่าผมควรจะเปลี่ยนซิ้ง CPU ไหมคับ เป็น V8
            Last edited by 645ci; 8 Mar 2009, 17:28:42.

Comment

ทำไปได้ ช่างกล้า...5555+

Comment

แล้วดีไหม

Comment

ผมไม่โดนด่าก็โอเคแล้วคับ
                  ดีไหมเหรอ ให้ความรู้สึกดีคับ แต่แรงกว่าเดอมไหม ........ หุหุคงรู้คำตอบนะคับ

Comment

อารั๊ยยยย่าาาาาาาาาา ว่าแล้วต้องวึ่นวือแน่ๆ เห็นรูปแรกก็แปลกมาแต่ไกลแล้ว ถอด cover ไม่ต่อไฟสองการ์ด แถมไม่เปิดเครื่องโชว์ วุ้ย

ปล.ขออภัยกระทู้นี้ขอภาษาไทยวิบัด1อัน อากาศมันร้อน

Comment

คงเย็นขึ้นเยอะเลยดิท่านๆ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                        คงเย็นขึ้นเยอะเลยดิท่านๆ
                        แปลกคับเย็นขึ้นเยอะเลย จาก 70กว่าๆ เหลือ 60-62 องศา

Comment

เอิ๊กๆ ฮาดีครับไม่มีใครด่าหรอกครับ อิอิ

Comment

เหวอเลย

Comment

ป๊าด โ่ธ่

Comment

Working...
                              X