Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการสเปคเทพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการสเปคเทพครับ

ผมกำลังจาซื้อคอมใหม่ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเลือก AMD / INTEL ดี
    เอา 4 หัวทั้งคู่เลยนะครับ
    งั้นขอ 2 สเปคเลยนะครับ ทำงานด้านกราฟิคส่วนใหญ่ เล่นเกมส์บ้าง(เกมส์ออนไลน์)
    มีงบ 30000 +- 4000 ครับ ไม่รวมจอนะครับ
    เอาแบบเทพๆ เลยนะครับ
    .........ขอขอบคุณพี่ๆ ไว้ล่วงหน้าเลยล่ะกันครับ........................

(--)''

Comment

i7 920 10900
      GA-EX58-UD4P 8900
      G.SKILL DDR3 3NQ/1600 4200
      HIS HD4670 ICE Q4 TURBO 3100
      WD 640AAKS 2450
      TT550w 2500
      case 1500
      DVD 800
      ไม่เล่นเกมโหด สำหรับงานของท่านผมว่าแค่นี้ก้อน่าจาพอนะคับ

Comment

งานกราฟฟิคแบบใหนหว่า

Comment

มี photoshop, illus, premeire, 3D บ้าง (สิ่งพิมพ์กับตัดต่ออ่ะครับ)

Comment

หิวข้าวเลยดินเข้าพันทิพ
            พอเดินออกมาดันได้ EVGA 9800GTX+ เฉยเลย งงอะ
            ดันนนนนนนนนนน

Comment

Originally posted by gobgobgob005 View Post
              หิวข้าวเลยดินเข้าพันทิพ
              พอเดินออกมาดันได้ EVGA 9800GTX+ เฉยเลย งงอะ
              ดันนนนนนนนนนน
              มีงี้ด้วยนะ เอาไว้วันหลังผมไปมั่ง เผื่อจะมีอะไรติดไม้ติดมือมากะเขาด้วย

Comment

ง่าหิวข้าวได้การ์ดจอ

ว่าแต่ทำไมเราหิวสุดๆก็ไม่เห็นได้อารายติดมาด้วยเลย- -

Comment

Working...
                X