Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรว์เวอร์การ์ดจอไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรว์เวอร์การ์ดจอไม่ได้ครับ

คือว่าผมซื้อ 8800gts ของกาแลคซี่มาแล้วตอนจะลงไดรเวอร์มันก็เหมือนว่าการ์ดจอมันจะไม่ทำงานง่ะคับ แบบว่ามันจะมืดไปสักพักนึงแล้วก็ขึ้นว่าไม่ตอบสนองอะไรสักอย่าง แล้วสีกับหน้าจอก็จะเป็นแบบตต่ำสุดๆจนทำไรไม่ได้ แต่พอไม่ลงไดรว์เวอร์ก็ใช้ได้น่ะคับ(ถึงมาพิมพ์ได้เนี่ย ) อยากรู้ว่าเป็นที่ตัวการ์ดหรือเป็นที่ psu ของผมครับมันแค่ 350เอง แบบว่าอยากลองของอ่ะแต่ลืมซื้อ psu ใหม่มา เพราะถ้าเป็นที่การ์ดจะได้รีบเปลี่ยนอ่ะคับ แต่ถ้าเป็นที่ psu รบกวนช่วยแนะนำยี่ห้อดีๆที่ไม่แพงมากและใช้ได้ดีอ่ะคับ เครื่องมี ไดว์ซีดีกับดีวีดีอย่างละอัน ฮาร์ดดิกตัวนึง แรมสองตัว รบกวนด้วยนะครับท่านเซียนๆทั้งหลาย ขอบคุณล่วงหน้าคับ

น่าจะเป็น แบบนั้นนะ

Comment

แง เปลี่ยน psuแล้วมันยังเป็นเหมือนเดิมเดิมเลยง่าคับ อันใหม่นี้ 460w แล้วนาของ enermax ทำยังไงดีอ่าคับท่าน ช่วยที

Comment

T^T~~~~ nobody can slove this problem???
        please help me anybody!!
        (Can not type Thai just cause I install new Windows T^T)

Comment

ออกตัวก่อน จริงๆผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเหมือนกัน มือใหม่ครับ

แต่รู้สึกเคยเห็นเขาบอกกันว่าการ์ดตัวนี้ psu ประมาณ 600 w นะครับถึงจะเอาอยู่

Comment

psu น่าผมว่า

Comment

อยู่บ้านเดียวกัน

เปลี่ยนแล้วครับเป็นที่เมนบอร์ดน่ะครับ

Comment

Working...
              X