Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องใหม่แต่งข้างนอกจนสะใจแล้ว มาอัดไส้ในมั่งดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โดยปกติจะลากCPUใ้ห้ถึงระดับที่พอใจ(หรือไปไม่ไหวแล้ว) จึงค่อยมาลากRAMครับ

Comment

อันนี้แอบไป ขย่ม แรม เพิ่ม แรงนิดหน่อยครับ

เดี๋ยวกลับ ไป ขย่ม cpu ต่อ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
        โดยปกติจะลากCPUใ้ห้ถึงระดับที่พอใจ(หรือไปไม่ไหวแล้ว) จึงค่อยมาลากRAMครับ
        แอบไปเห็นของท่านก็ Q9550 เหมือนกันกับผม เห็นท่านพาไปเที่ยวถึง 4.3G นี่ ร้อนมากไหมครับ
        ของผมนี่ 4.1Gก็ร้อนๆ 50ต้นๆ แหละ ไม่กล้า พาไป ไกล กลัว กลับบ้านเก่า ของท่าน ร้อนมากกว่าผมเยอะไหมครับ(ถ้าไม่มากนัก เดี๋ยวลองมั่ง แต่เห็นท่านให้ไฟเยอะ ผมกลัวอ่ะ)

Comment

สวย แรง แจ่มจริงๆ

Comment

สวยมากครับ

Comment

Originally posted by supergod View Post
              แอบไปเห็นของท่านก็ Q9550 เหมือนกันกับผม เห็นท่านพาไปเที่ยวถึง 4.3G นี่ ร้อนมากไหมครับ
              ของผมนี่ 4.1Gก็ร้อนๆ 50ต้นๆ แหละ ไม่กล้า พาไป ไกล กลัว กลับบ้านเก่า ของท่าน ร้อนมากกว่าผมเยอะไหมครับ(ถ้าไม่มากนัก เดี๋ยวลองมั่ง แต่เห็นท่านให้ไฟเยอะ ผมกลัวอ่ะ)

ร้อนครับ แต่ของผม เปิดฝาเคส แล้วก็เอาพัดลมตั้งพื้นอัดเข้าไป Full ที่ 4.3 ผมว่า แถวๆ 80 ถ้าจำไม่ผิด แต่ตอนนี้ ไปอยู่เจ้าของใหม่ที่ชลบุรีแล้ว

ไฟ Vcore นี่ขึ้นกับ Week CPU และก็ ความร้อนด้วยครับ ยิ่งร้อนยิ่งกินไฟ

Comment

ใช้กล้องอะไรถ่ายครับ

Comment

Originally posted by eXoRc1sMz_- View Post
                  ใช้กล้องอะไรถ่ายครับ
                  Sony DSC-P150

Comment

Working...
                  X