Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ อยากรูเรื่องนี้มาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ อยากรูเรื่องนี้มาก

ช่วยดูให้ผมหน่อยคับว่าเครื่องผมพอที่จะเล่นRed Alert3ได้มั้ย

ระบบปฎิบัติการณ์ – Windows XP
    Processor-Intel Pentium Dual CPU E2200 @ 2.20GHz(2CPU)[ขึ้นงี้จิงนะคับตอนไปเช็คผิดถูกไงบอกด้วยนะคับจะได้ไม่งงอีก]
    RAM XP-1GB
    Hard Drive-14GB(เดี๋ยวจะลบเกมเก่าออก)
    การ์ดจอ-GeForce 8600GT 512MB 2ตัว
    Sound Card-อันนี้ไม่รูจิงๆคับ ช่วยบอกวิธีหาด้วยนะคับ คราวหลังจะได้เช็คเป็น
    เมนบอร์ดใช้ของAsus P5K SE/EPU

ช่วยดูให้หน่อยคับ เวลาซื้อแผ่นมาจะได้เล่นได้ไม่เสียเงินฟรี ช่วยผมหน่อยคับผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ จะขอบคุณมากครับถ้าตอบเร็วได้ อยากเล่นมากเลย
    Last edited by kabukiput; 8 Mar 2009, 23:57:20.

สบายยนะ

Comment

ได้แน่นอนครับ

Comment

มาช่วย คอนเฟิร์ม อีกคน จ้าว่าเล่นได้ ชัววว

Comment

ได้ครับบ

Comment

เล่นได้แหละคับ

ซาวการ์ดมีหรือเปล่า อาจจะใช้ออนบอร์ดก็ได้นะคับ
            Start---->run--->พิมพ์ dxdiag แล้วกด ok---->เลือกที่แถบ Sound

Comment

ได้ชัวร์ครับ มีการ์ดจอตั้ง 2 ตัว

Comment

http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

ลองเช็คดู

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆคร๊าบบบบบบบบบ เป็นพระคุณอย่างยิ่งสำหรับคนโง่อย่างผม

Comment

Originally posted by daftvader View Post
                    ได้ชัวร์ครับ มีการ์ดจอตั้ง 2 ตัว
                    เพื่อนฝากถามมาครับว่าการ์ดจอแค่512MBเล่นได้มั๊ยคับ

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by kabukiput View Post
                      เพื่อนฝากถามมาครับว่าการ์ดจอแค่512MBเล่นได้มั๊ยคับ

ขอบคุณคับ
                      red alert 3 การ์ดจออย่างน้อย 128 MB ก็เล่นได้แล้วครับ

Comment

Working...
                      X