Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนซะแล้ว TOT !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนซะแล้ว TOT !!

ใช้ TOT จนครบสัญญาทาส ในที่สุดก็เปลี่ยนไปใช้ Maxnet ซะเลย คิดซะว่าจะไปยกเลิกรุ่งเช้า

ก็โทรไปหาชุมสายก่อน

ผม : เอ่อ !! ถ้าจะยกเลิกเน็ตเนี่ยคิดค่าใช้จ่ายยังไงครับ

ชุมสาย : อ่อ คิดเป็นรายวันค่ะ ใช้ไปกี่วันของเดือนก็จ่ายตามนั้นค่ะ

ผม : โอเคครับ

รุ่งเช้าไปยกเลิกกี่ชุมสาย ถามรายละเอียดการยกเลิก เขากลับบอกเสีย 590 ทั้งเดือนค่ะ

ผมกลับบ้านเลย รอสิ้นเดือนค่อยไปจ่าย เพราะบิลเดือนที่แล้วเพิ่งมา เซงมากๆ โดนซะแล้ว

ไหนบอกคิดเป็นวัน อยากถามคนอื่นๆว่า ยกเิลิกเสียตังค์เป็นรายวันหรือเหมาทั้งเดือนครับ

ก็น่าจะทั้งเดือน ผมก็ไม่ชอบเหมือนเล่นเน็ตโหลดบิทโค๊ตอืด ใช้2mbสุงสุด180up25 อีกค่าย200+up50+ งกชิบหายทนใช้ไปก่อนอีกไม่กี่เดือน ตัดขาดเยื้อใยกัน

Comment

เหมือนกันถ้ารู้ว่า Maxnet ติดแบบไ่ม่ต้องใช้โทรศัพท์ได้คงไม่ต่อสัญญา 2mb กับ TOT หรอกต้องรออีกตั้ง 6เดือนเศร้าใจจริงๆ

Comment

ผมเหลือหลายเดือนอยู่ เพราะเพิ่งไปต่อสัญญาตอนอัพใหม่ๆ

แล้วโดนหักหลังเรื่องสปีด(ของบิททันทีในอาทิตย์ต่อมา ดี๊ด้า 220 ได้อาทิตย์เดียว)

คงเหลืออยู่ราว 6-7 เดือนนี่แหละ ถ้าเลิกสัญญาคงจะเสียค่าปรับ 2000 มั้ง

คิดว่าคงยอมให้ปรับล่ะ (เพราะทำไม่ตรูต้องทนจ่ายให้เมิงอีกตั้ง 4800 กว่าบาท 590+107)

แต่คงยกเลิกแค่เน็ต....เพราะ ทีที เขาไม่มีเบอร์ให้ ลากสายเน็ตเพียวๆอย่างเดียว

รอวันหยุดภรรยาก่อนค่อยไป ภรรยาผมเธอเป็นยอดมนุษย์ โวยมันส์กว่าผมหลายเท่า อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
          ผมเหลือหลายเดือนอยู่ เพราะเพิ่งไปต่อสัญญาตอนอัพใหม่ๆ

แล้วโดนหักหลังเรื่องสปีด(ของบิททันทีในอาทิตย์ต่อมา ดี๊ด้า 220 ได้อาทิตย์เดียว)

คงเหลืออยู่ราว 6-7 เดือนนี่แหละ ถ้าเลิกสัญญาคงจะเสียค่าปรับ 2000 มั้ง

คิดว่าคงยอมให้ปรับล่ะ (เพราะทำไม่ตรูต้องทนจ่ายให้เมิงอีกตั้ง 4800 กว่าบาท 590+107)

แต่คงยกเลิกแค่เน็ต....เพราะ ทีที เขาไม่มีเบอร์ให้ ลากสายเน็ตเพียวๆอย่างเดียว

รอวันหยุดภรรยาก่อนค่อยไป ภรรยาผมเธอเป็นยอดมนุษย์ โวยมันส์กว่าผมหลายเท่า อิอิ
          เหอๆ น่าหนุก

Comment

Originally posted by pann View Post

ท่าทางเมียจะดุซะด้วย

Comment

เขาว่าเมียท่านดุอ่ะ..ฟ้อง.ฟ้องครับ..5+

Comment

เดือนนี้แม่ง TOT โค๊ดกากเลยวะเซ็งชิบหาย

Comment

ผมลองไปถ้าที่ศูนย์ TOT แถวบ้านผมมา (ต่างจังหวัด) สัญญาของผมเหลือ 3 เดือน

เลยลองถามพนักงานดูเค้าบอกว่าต้องเสียค่ายกเลิกสัญญา 1070 บาท งานนี้มียอมจ่ายคับ ย้ายไป Maxtnet ดีก่า

Comment

Working...
                  X