overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 44

Thread: ขายแล้วเครียด แจกเลยดีกว่า

OverclockZone Member NVB's Avatar

Default ขายแล้วเครียด แจกเลยดีกว่า

จาก http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=379772

เครียดครับ ขอระบายหน่อย

ตัดราคากันซึ่งๆหน้า

ทุกเวปที่ผมไปเลย

มันเซ็งครับพี่น้อง

ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า

ใครใคร่ตัดราคามา (ก...)จะลดราคาแข่งกับ (ม...)

ความเสี่ยงในการเข้าเนื้อสูงมาก

ไหนๆก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว

เอามาแจก ดีกว่า

แจก

OPA132U 5 ตัว

OPA2111KP 3 ตัว

OPA2132P 3 ตัว

OPA2132U 3 ตัว

PCM2900B 1 ตัว

PCM2707 1 ตัว

PCM1754 1 ตัว

PCM1794 1 ตัว

ให้ท่านเสนอโครงการที่ท่านจะเอาไปใช้

จำกัดส่งฟรี 2 ท่านแรกครับ

ท่านที่ 3 เป็นต้นไป ขอค่าส่ง 100 บาทครับ
    Last edited by NVB; 9 Mar 2009 at 00:20:02.

OverclockZone Member makotom's Avatar
    สุขาภิบาล3, รามคำแหง, สุพรรณบุรี

โอ๊ะโอ แจกจริงๆหรอครับ
    อยากได้ opa 2132u มาโม audigy 2zs ซักตัวได้มั้ยครับ อิอิ โครงการจะผ่านปะครับ

อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

เห็นใจครับ ช่วงเศรษฐกิจแบบนี้
    ขอร่วมสนุกด้วยครับ
    โครงการของผมคือ....
    ผมมี Integrated Rotel เก่าๆ อยู่ตัวหนึ่ง ยังใช้งานได้ดีอยู่
    ข้างในมี opamp อยู่ 2ตัวครับ คือ jrc2114 และ ne5532
    วันนี้สอบเสร็จพอดี มีเวลาว่างแล้วก็เลยอยากจะจัดการเปลี่ยน opamp ครับ ^^

OverclockZone Member NVB's Avatar

ผมจะสุ่มเอาครับ ว่าท่านใดจะได้บ้าง มีค่าใช้จ่ายในการส่งรึเปล่า

ถ้าตกลงข้อเสนอ ก็จะส่งให้ครับ

รึจะอุดหนุนก็ได้นะคร้าบบบ

ตอนนี้ผมแทบหมดตัว

แต่ก็ยังยิ้มได้ T-T

ให้เวลาถึงวันที่ 17 มีนาคมครับ พร้อมกับแจกรางวัลให้ผู้ที่อุดหนุนสินค้าจากผม

OverclockZone Member fungant's Avatar

เห็นใจเหมือนกันครับ - -*

OverclockZone Member

ไม่มีโครงการ แต่มาให้กำลังใจครับ ใครที่คิดว่า ซื้อได้ก้ช่วย ๆ เจ้าของ ก ท เค้าหน่อยนะคร๊าบ หรือจ่ายครึ่งราคาก็ยังดี อิอิ

Quote Originally Posted by fungant View Post
    เห็นใจเหมือนกันครับ - -*
    ครับผม ทุกคนมีสิทธิค้าขาย

แต่ก็นะ..... ทำแบบนี้ พูดไม่ออกเลย

ตอนแรกผมก็สั่งผ่านบริษัทมาใช้เล่นเอง

เพื่อนๆสนใจก็เลยสั่งเข้ามา stock ไว้

ก็ไม่ได้อะไรมาก แต่พอของมันเหลือ

ก็จมกับของ ขายไม่ออก

เงินไม่หมุน

จบครับ

เริ่มจะเสียเลือดเนื้อแล้ว

ก็เลยต้องระบายของให้หมด

แต่มิตรภาพในเวป สำคัญกว่าเงินทอง

OverclockZone Member Wizardmans's Avatar

สู้ๆ ครับ

Quote Originally Posted by bluehats View Post
    ไม่มีโครงการ แต่มาให้กำลังใจครับ ใครที่คิดว่า ซื้อได้ก้ช่วย ๆ เจ้าของ ก ท เค้าหน่อยนะคร๊าบ หรือจ่ายครึ่งราคาก็ยังดี อิอิ
    ขอบคุณครับท่าน สู้ต่อไปทาเคชิ(บอกตัวเอง)

OverclockZone Member bzclub's Avatar
    ถ.มิตรภาพ จ.พิษณุโลก

จะประชดตัวเองไปทำไมอ่าครับ ^^
    ใช้ใจเราตัดสิน ดีกว่าให้คนอื่นมาตัดสินใจเราอีกนะคร้าบ ^^

ได้แต่บอกว่า
    สู้ๆนะครับ เศรษฐกิจยุคแบบนี้
    ขายแล้วเครียดเป็นธรรมดาครับผม ^^

OverclockZone Member csanti2000's Avatar

มาเข้าใจเจ้าของกระทู้ครับ แต่ก็ขอรวมสนุกด้วยนะครับ

พอดีกำลังจะโม dac 101 หา OPA2111KP อยู่พอดีครับ

มันใช้ 4ตัว แต่ผมขอซัก2ตัวครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปครับ (ขอแบบหมายเลขโค๊ตเดียวกันอ่ะครับ) ขอบคุณครับ

ยินดีจ่ายให้ครึ่งราคาครับ
    Last edited by csanti2000; 9 Mar 2009 at 01:23:54.

OverclockZone Member makotom's Avatar
    สุขาภิบาล3, รามคำแหง, สุพรรณบุรี

ของผมเอาเป็นว่าเดี๋ยวผมซื้อดีกว่าครับ
    เดี๋ยวให้ผมกลับบ้านก่อนแล้วเดี๋ยวผมจะสั่งไปนะครับ
    เพราะส่งไปที่บ้านจะสะดวกกว่าที่หอ

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

สู้ๆ ครับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

OverclockZone Member sierra's Avatar

สู้ๆคับพี่น้อง เอาใจช่วยด้วยคนคับ ( ^.^)V

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

OverclockZone Member kasemboat's Avatar
    Thonglor23 Bangkok

ว่าแต่มันคืออารายงับ....
    เห็นบอกว่าแจกฟรีเลยแวะมาดูแต่ไม่รู้จักเอาไว้ทำรายหว่า 555+

ระบายอีกรอบ

มีคนมาว่าผมเอาของปลอมเข้ามาขายอีก อ๊ากกกกก

สั่งผ่านบริษัทใหญ่ มีทั้งในเอเชีย ยุโรป อเมริกา

มันจะเอาของปลอมมาให้ผมรึไง

เครียดอีกแล้ว
    Last edited by NVB; 9 Mar 2009 at 01:31:19.

OPA 2132P 2ตัวครับ
    เดี๋ยวผมไปโอนเงินให้ ราคาตามกระทู้นั้นแหละ บวกค่าส่ง หมดนั่นก็ 350 เนอะ
    อย่าเครียดครับ เดี๋ยวแก่เร็วนะ (:

Quote Originally Posted by exFictitiouZ View Post
    OPA 2132P 2ตัวครับ
    เดี๋ยวผมไปโอนเงินให้ ราคาตามกระทู้นั้นแหละ บวกค่าส่ง หมดนั่นก็ 350 เนอะ
    อย่าเครียดครับ เดี๋ยวแก่เร็วนะ (:
    สั่งของ รบกวนท่านที่กระทู้ขายดีกว่านะครับ

เดี๋ยวดนลบ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks