Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวัดดี ชาว asus f8sn-f8sv ยังอยู่ดีกันรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวัดดี ชาว asus f8sn-f8sv ยังอยู่ดีกันรึป่าว

ไม่มีอะไรครับ ว่างๆมาคุยกันว่าหลังจากใช้งานมาได้ประมาณปีนึงมีปัญหาอะไรกับเครื่องรึป่าวครับโดยเฉพาะเรื่อง heat cycle

ส่วนของผมยังใช้งานได้ดีอยู่ แต่มีปัญหาเรื่องปุ่ม power เวลาโยกจอนิดหน่อย ยังไม่ได้เอาเข้าศูนย์ เพราะติดงานเยอะ ขี้เกียจยกไป

ใครใช้ยี่ห้ออื่นก็มาคุยได้ครับ โดยเฉพาะการ์ด nvidia 9300-9500 m gs

เรา F8SV ใช้มาเกือบ ปี ยังไม่มีปัญหาคับ เอาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะ อิอิ

Comment

Working...
    X