Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการเลือก CPU ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการเลือก CPU ทีครับผม

งบไม่เกิน 3000 ควรมอง cpu ตัวไหนดี ผมเลือกมาสองตัวนะครับแต่ไม่ค่อยมีความรู้ อยากจะถามหน่อยนะว่า สอง ตัวนี้ถ้าไม่ลากตัวไหนแรงกว่ากันครับ ประมวลผลต่างๆนา
    ผมไม่ได้เอามา คล๊อกนะครับ

1 amd 7750 64x2 2.7 Ghz

2 intel E5200 2.5 Ghz

นี่อ่ะครับอยากทราบ

*******ขอย้ำกระทู้นี้ไม่ได้ล่อเป้านะครับ อยากจะทราบจิงๆมือใหม่หัดเล่น

งบขนาดนี้ CPU 2 ตัวนี้ เด็กๆ เกินไปครับ

Comment

X2 7750 เเจ่มกว่า (เดิมๆ)

Comment

อ่านผิด กำจริงๆตรู

Comment

ผมเลือก E5200 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            งบขนาดนี้ CPU 2 ตัวนี้ เด็กๆ เกินไปครับ
            นานๆ จะหลุดให้น้องๆ นั่งขำซักที ไม่เปนไรคัฟพี่ ^^

Comment

E5300 ดีกว่าครับ ตัวคูณมากกว่าอีกนิดนึง อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=418337

Comment

Working...
              X