Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง men of war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง men of war

ผ่านยังงัยครับ ตรงนี้ ผมหลบทหารในค่ายมาเเล้ว มาที่ เครื่องบิน ต้องทำอะไรครับ งง อ่านไม่ค่อยออกเเปลที ภารกิจน่ะครับ
    Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:32:07.

มึนๆ ยังไม่ผ่านเลย

Comment

ติดฉากนี้เหมือนกันเลย หาไม่เจอ ย่องไปในค่ายก็ไม่ไหวถูกเจอพอไปยิงทหารเยอรมันในค่ายก็ Fail ล่อทหารเยอรมันมาส่องหมดค่าย จะได้หาภารกิจง่ายๆก็Fail อยากรู้ๆ

Comment

เอาื Trainer ไปลุยกับมันเลยครับผม

Comment

Originally posted by first900 View Post
          เอาื Trainer ไปลุยกับมันเลยครับผม
          ไม่มันส์หรอกครับอย่างนั้น

Comment

Originally posted by first900 View Post
            ถ้าทหารในค่ายตายจบเกมส์เล่นใหม่
            ท่านใดรู้ตอบหน่อยครับ
            ผมก็อยากรู้

Comment

ไปหาเวบนอกก็ไม่เจอเลย ท่านใดรู้ ช่วยไขหน่อยครับ ติดอยู่นานแล้ว

Comment

เล่นจบเเล้ว กว่าจะจบ ต้องใช้ trainer ช่วย ฉากนี้ต้องไปเอากล่องยาก่อน หาเเทบตา่ย T T ที่เเท้อยู่ข้างๆ เสร็จเเล้วมาซุ่มเเถวกองบัญชาการมันเเล้วรอไอ้คนที่ใส่หมวกปีกน่ะเดินเข้าไปบ้าน เราก็ย่องเดินอ้อมนอกกองบัญชาการมัน เเล้วเข้าไปบ้านนั้น จบ เสร็จภารกิจต่อคือไปที่เครื่องบิน มันจะพาเราบินไป ^ ^

มีไรถามได้ครับ จบเเล้ว ถ้าไม่มี trainer นี่ผมไม่มีวันเล่นจบเเน่
                555+

เเต่บางฉากผมจำไม่ได้นะ ต้องมีรูปประกอบหน่อย มีเเบบนั่งรถยิงด้วย มันๆ

Comment

ฉากแรกก็ไม่ผ่านแล้วครับ ที่ให้ซ่อมรถถัง คลิก repair แล้วคลิกรถถังไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยครับ
                  ทำไรต่อไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by krongthip1 View Post
                    ฉากแรกก็ไม่ผ่านแล้วครับ ที่ให้ซ่อมรถถัง คลิก repair แล้วคลิกรถถังไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยครับ
                    ทำไรต่อไม่ได้เลย
                    ลองเอาคนเข้าใส่รถถังก่อน เเล้วค่อยมาเลือกที่เมนูมุมล่างเป็นตัวประเเจ พลรถถังจะออกมาซ่อมเอง

หรือคลิกที่รถถังรูปรถถังตรงมุมซ้ายล่าง ว่ามันเสียตรงไหนเเดงๆ เเล้วคลิกคนที่ชุดสีน้ำตาลๆน่ะ เเล้วคลิกปะเเจ เเล้วคลิกรถถัง

ตรงนี้ผมก้คลิกอยู่นานไม่ซ่อมสักที จนมั่วได้

Comment

อยากได้สูตรโกงมันอะครับ เซงมากเลยเล่นไม่ผ่านด่านแรก ให้แอบ เก็บนักบิน งง มาก

Comment

Working...
                      X