Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีคับ ดูหนังฟังเพลงเสียงไม่ออก 7.1 แต่เทสออกครบ ต้องปรับตรงไหนหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีคับ ดูหนังฟังเพลงเสียงไม่ออก 7.1 แต่เทสออกครบ ต้องปรับตรงไหนหรือป่าว

ตามชื่อกระทู้เลยคับ

ผมใช้ตัว Elite Pro

เมื่อคืนลงวินโดว์ Vista ตัว Black Edition ไม่รู้เกี่ยวมั้ย?
    พอลงเสร็จ ก็ลง Driver ซาวการ์ดธรรมดา เทสลำโพงทุกตัวออกครบ
    ปรับทุกอย่างเป็น 7.1 หมด เสียงทุกอย่าง ไม่ว่าจะดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม
    ออกแค่2.1 ผมหมดปัญญาแล้ว จึงมาถามเทพๆทั้งหลาย
    กลัวเป็นเพราะ วินโดว์โม เพราะก่อนหน้านี้ใช้ Vista ธรรมดาก็ไม่มีปัญหาอะไร
    ปรับเท่าไหร่ก็ออกเท่านั้น ใช้งานปกติ หรือผมลืมปรับตรงไหน??? ช่วยแนะนำด้วยคับผม

ขอบคุณคับ

ใช้ลำโพงตัวเดียวกันเลยครับท่าน ผมยังต่อไม่เป็นเลยครับ กับ Xonar HDAV1.3 = ="

Comment

Working...
    X