Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดจอ 2 ตัวนี้ให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดจอ 2 ตัวนี้ให้ที

ระหว่าง Galaxy 7300GT DDR3 กับ Spark 7300GT DDR3 อ่ะครับ ราคาใกล้เคียงกันมากๆเลย ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ Galaxy 3090 บาท Spark 2990 บาท

ผมเอา Galaxy นะตัวนี้เนื้องานดีกว่า อัดดีๆ 7600GS บางตัวยังอาย

Comment

อะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่ SPARK ครับ ...

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
        อะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่ SPARK ครับ ...

นายเป็นหญ้าเหรอคับเลยไม่เอาเนี่ย 555 ล้อเล่นน๊ะคับ อิอิ

Comment

มาเป็นยาฆ่าหญ้าซะงั้น....
          Galaxy ครับ แพงกว่าไม่กี่บาท ก็เอาไปเลย

Comment

ประกันที่ไหนดีกว่าเอาที่นั้นครับ
            เผื่อไว้ (ลากมากไป) อนาคตเคลม

Comment

Working...
            X