Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kane & Lynch สนุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kane & Lynch สนุกไหมครับ

อยากโหลดเเต่กลัวไม่สนุก สับสนตรงที่Gamespotให้คะเเนนน้อย เเต่ถูกเอาไปทำเป็นหนังซะงั้น -*-

แล้วแต่คนชอบครับส่วนตัวผมว่าสนุกดีครับลองดูครับโหลดเอาไม่เสียหายไม่ถูกใจก็ลบทิ้ง

Comment

เกมส์ดาดๆครับ รู้สึกจะเป็นต้นเหตุให้ทีมงานเก่าๆในgamespotออกไปหมดเพราะไปรีวิวได้ตรงตามเนื้อผ้าไปหน่อย55555
      หลังๆคะแนนในเว็บนี้เลยออกมาอวยๆกันเกินเหตุ เกมส์งั้นๆก็ให้9.5ได้ หรือเกมส์ที่ติดจะห่วยก็ไม่กล้ากดลงไป ให้แบบแทงกั๊กที่7
      ถ้าโหลดฟรีไม่ได้ซื้อก็okอยู่หรอกนะ

Comment

ก็ สนุก พอ ประมาณ เล่นๆ ไป แก้เซง

Comment

สำหรับผมให้ 6.0 กะพอแล้วเกมนี้

ถ้าชอบแนวนี้ โหลดมาเล่นกะพอได้จ้ะ

แต่ให้ซื้อไม่ไหว เข้าขั้น เสียดายตัง

Comment

ความสนุึกอยู่ในระดับเรื่อยๆ

แต่เนื้อเรื่องกับพวกความโดดเด่นของคาแรคเตอร์ผมว่าโอดีนะ

Comment

ผมเล่นก็สนุกดี เนื่อเรื่องดีครับ แต่ gameplay ไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่

Comment

ผมซื้อมาแล้ว เป็นแผ่นแท้ ยังไม่ได้ลงเลย

Comment

มันดีนะครับแล้วแต่คนชอบครับ

Comment

มันแข็งๆ แปลกๆ ไม่น่าตื่นเต้นเท่าไร

Comment

ผมว่างั้นๆแหละ ตอนหลังๆ ไม่ค่อยสนุกสักเท่าไหร่ แล้วก็อย่างที่ท่านข้างบนว่าครับ การเคลื่อนไหวมันแข๊งๆ

Comment

ตัวละครสวยครับแต่การเล่นมันแปลกๆไงมะรู้...

Comment

อ่ะ ผมเคยเล่นแระ ถ้าอยากเล่นจริงๆ จะวิจารณ์เล็กๆแระกัน
                          (ความเห็นส่วนตัวนะครับ ใช้วิจารณญาณด้วยจ้า)

ข้อดี - ถ้าเล่นแบบเอามัน เกมนี้ สนุกเลยล่ะครับ ยิงกันหูดับตับไหม้ บู้กันแบบ ระเบิดภูเขา เผากระท่อมไปเลย ในเกมจะมีฉากนึง ที่ถ้าคุณดู หนังเรื่อง Heat แล้วชอบ อย่างผม คงเล่น ด่านนั้นไปหลายรอบแน่ๆ 5555 (มันทำโคตรเหมือนเลย) ภาพรวมๆแล้วโอเคนะครับ (แต่ผมไม่ชอบเอฟเฟกเบลอ เลยปิดไป) แล้วที่ทำให้เล่นไปฮาไป ก้อเหนจะเป็นบทพูดระหว่างตัวละครในเกมนี่ล่ะครับ ทั้งหยาบทั้งฮา รวมๆแล้ว สนุกดีครับ เปิดลำโพงดังๆ เพราะ ทำเสียงปืนมาได้ค่อนข้างดี (มีตอนจบ2แบบนะครับ โอ๊ะโอ)

ข้อด้อย - เล่นไปนานๆ จะเห็นได้ว่า ช่วงท้ายๆของเรื่องจะออกทะเล ไปไกลมากๆๆๆๆๆ เป้าเล็งในเกมจะกินขวาหรือซ้ายหว่า จำไม่ได้ อิอิ เล็งยิงลำบาก
                          เนื้อเรื่องในเกมหลวมไป AI ไม่ฉลาดเอาซะเลย ตัวเกมค่อนข้างสั้นเพราะว่าผมเล่นวันเดียวจบ

สรุป ผมว่า สนุกมากกว่าแย่นะ เกมนี้ถ้าไม่คิดอะไรมาก
                          (ความเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ)
                          ปล.แก้ไข เพราะมาอ่านดูเอ๊ะ พิมพ์ผิดนี่หว่า - -*
                          Last edited by Nikita; 13 Mar 2009, 18:21:07.

Comment

เสริมนิด ไอลิน นี่พูดกวนตีนมาก -*-

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                              เสริมนิด ไอลิน นี่พูดกวนตีนมาก -*-

อิอิ
                              ยกตัวอย่าง 1บทสนทนา ที่ทำให้ผม ฮากลิ้ง บทหนึ่ง (ฉากปล้นแบงค์) <<< นี่แหละที่บอกเหมือนหนัง เรื่อง Heat มากๆ

Kane ออกมาจากเซฟ วิ่งไปที่ล๊อบบี้ธนาคาร ก็เห็นว่า เพื่อนยิงตัวประกันซะเกลี้ยงเลย เป็น10ๆ อ่ะ เลยตะโกน
                              - เฮ้ย....มุง ยิงตัวประกันทำไมวะ เฮ้ย ไอ้.....

Kane เห็นมีตำรวจล้อมหน้าธนาคารอยู่เต็มเลย แต่ Lynch ก็ยังเฉย
                              - อ้าวเห้ย ทีงี้ทำไม่ มุง ไม่เจือกยิงตำรวจวะ

โคตรฮา อ่ะ มีอีกเยอะ แต่ไปฮาเองจะดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
                              X