overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 62

Thread: เบื่อเซ็ง TOT โว้ย

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

Default เบื่อเซ็ง TOT โว้ย

เบื่อเซ็ง TOT โว้ย

ตอนนี้ผมใข้เน็ต TOT 2 MB อยู่ เป็นเวลาล่วงเลย 2 อาทิตย์แล้ว ที่มันไม่ใช้ Hispeed

เน็ต true เป็นฉลามใช่ไม๊ เน็ต TOT คงเป็นไส้เดือนแล้วล่ะ ถ้าบอกว่าเน็ตเต่าเต่ายังวิงแซงกระต่ายเลย

เงินก็เสียเต็มจำนวน แต่ผลประโยชน์ที่ TOT ให้มามันมีค่าไม่ถึง 20 บาทด้วยซ้ำ เหมือนกะว่าไม่ได้ใช้ Hispeed น่าจะบอกว่า Lowspeed มากกว่า

ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงเหมือนกัน มีคนทั้งประเทศ เรียกร้องให้แก้ไข มันก็ยังนั่งไม่รู้ตาสีตาสา

เออบอกอีก บ้านผมอยู่ ไกลจากชุมสาย ไม่ถึงกิโลด้วยซ้ำ คุณคิดว่าไง TOT มันห่วยได้ใจไมอ่ะ

ตอนนี้ผมหวังว่าได้แต่รอให้มันหมดสัญญา แล้วไปใช้จ้าวอื่นแทน อ่ะน่ะ

อีกอย่างผมใช้มาไม่ใช่ครั้งนี้ครั้งแรกน่ะ เป็นทุกเดือน แต่เดือนนี้ทนบ่ได๊จิงๆ
    Last edited by ARM sk; 10 Mar 2009 at 11:18:11.

OverclockZone Member nonny5555's Avatar

ฆ่ามันพี่น้อง

OverclockZone Member darkwiess's Avatar

เหอะๆ TOT ของผมเดื้อนนี้ เล่นเกมไม่ได้เลยครับ ได้แต่เข้าเน็ต + โหลดบิท ได้

check ping ใน garena 700+ จะบ้าตาย แล้วมันปกติตอนไหนรู้มั้ย เหอะ ตี 1 พระเจ้า

พอตื่นเช้ามา ก็เป็นอีก ผมก็รอให้มันหมดสัญญาเหมือนกันครับ

OverclockZone Member kung_keng's Avatar
    ลาดลี ในศาลฯ หลักเมือง

มาร่วมอนุโมทนา สาธุ

OverclockZone Member nuttyzero's Avatar

ทำใจผมก้ใช้อยุ ครับ

OverclockZone Member dataxeon's Avatar
    โคราช อ.สูงเนิน

บ้านผมไกล้ชุมสาย ไม่ถึง 200 เมตร เน็ตแรง 130k เองครับ
    โคราช

ที่ยังใช้อยู่ เพราะไม่มีสายอื่นๆ มาถึงเลย maxnet ก็ไม่มี

OverclockZone Member DoLL's Avatar

รอMAXNET ติดต่อมาไปใช้5MB แล้วครับ แล้วเรื่องแบบนี้ฟ้อง สคบ.ได้ป่าว

OverclockZone Member YETTAMON3's Avatar

Quote Originally Posted by DoLL View Post
    รอMAXNET ติดต่อมาไปใช้5MB แล้วครับ แล้วเรื่องแบบนี้ฟ้อง สคบ.ได้ป่าว
    อยากรู้เหมือนกันฟ้องได้ป่าว

เอาสปิดเทสมาให้ดูกัน นี้ขนาด โปร bizgold 1Mb นะเนียมันยังทำกันได้
    รูป รูป

OverclockZone Member 00210604's Avatar

ผมดาวโหลดในประเทศอะไว เท่าๆ2mจริงอยู่

แต่ดูคริป/ฟังเพลง ช้ามากๆ ไม่ได้เลยก็ว่าได้ ต้องกดปิดเสียงทิ้งไว้นานนนนน แล้วค่อยกลับมาเปิดดู

เป็นที่อะไรหลองงๆ

OverclockZone Member jay-aha's Avatar
    บรมราชชนนนี 65 ตลิ่งชัน กทม

ฟ้องมันสะเรย !!! ถือว่าไม่ตรงตามสัญญานะ

สัญญาคือสปีดเต็มความเร็ว แต่ไม่เต็มอย่างงี้ต้องจัดก๊านนนน

ผู้บริโภคเสียผลประโยชน์ แย่ๆๆ

ของทรูผมไม่ว่าหรอกถึงไม่มีโปรแบบ maxnet บ้าง เพราะของเขาดีจริง

เต็มความเร็วตลอด ถ้าผมเจองี้ผมเซงแย่อะ

OverclockZone Member Zeppelin's Avatar

ปกติมันก็ไม่เคยเน่าอย่างนี้ แต่เดือนนี้เน่าสุดๆ ทนกับมันไม่ไหวแล้ว เมื่อไรมันจะเจ๊งไปจากประเทศไทยสักที

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

อินเตอร์นวยหัวเ_ด

บุรีรัมย์ ผมลองโทรถามดูแล้ว 9มี.ค. อ้าง ข่อนแก่น บอก ข่อนแก่นมีปัณหา

วันนี้10มี.ค. อ้าง น่านไฟไหม้ (เกี่ยวอะไรกับภาคอิสานว่ะเนี้ย)

พรุ้งนี้ รอลุ้นว่า จะเกิดเหตุที่ไหนอีก

55555

ปล.น่าจะเกิดจาก ปิดภาคเรียน ทำให้มียอดการใช้งาน มากขึ้น มากกว่าจะไปโทษนู๊นโทษนี้

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

หมดคำพูดเหมือนกันครับ

ถ้ายกเลิกตอนนี้ เสียค่าโมเด็ม 2000 และ ค่าบริการอีก 590 บาท มันยังมีน่ามาเอาอีก เซ๊ง

OverclockZone Member

ผมก็ใช้อยู่ ความเร็วก็เสถียรดีนะครับ

มันมีทริคอยู่นิดหนึ่ง ตรงต้องขอให้เค้าเปลี่ยนให้เราไปใช้วงจร IP

ตัว IP ไม่ค่อยมีปัญหา แต่เมื่ออาทิตย์ก่อนมีปัญหานิดหน่อย เรื่องออกนอกแต่ตอนนี้ปกติละ

ผมใช้มา 3 ปีได้ละครับ
    แย่หน่อยตรงเรื่องราคา ที่ 1000
    กับ โหลดบิทตอนนี้เหลือ 150-160 นอกนั้น
    ผมค่อนข้างพอใจกับการใช้งาน

OverclockZone Member win_np's Avatar

มาโชว์เหมือนกันครับ TOT 2M ดูกันเอาเอง เปิดเว็ป OCZ แต่ล่ะหน้าใช้เวลาประมาณ 5 นาที
    รูป รูป

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

T0T
    TOT
    T_T
    T^T
    T"T
    T!T
    TiT
    T-T
    T..T
    TuT
    T*T

OverclockZone Member BowH's Avatar

1 Mb ของผม วิ่ง 290 ก่าๆ - -

OverclockZone Member pongcybershop pantipplaza's Avatar

แม่งห่วย!!!!!!!! 555555/pongcyber

OverclockZone Member kidnapped1's Avatar

ไม่ลอง Buddy ดูบ้างละ สาย TOT นี้ละดีกว่า TOT เยอะ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks