Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเกมส์ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเกมส์ทีคับ

1.Crysis
    2.Crusis Warhead
    3.Call Of Duty 5 World At War

3เกมส์นี้คุณว่าเกมส์ไหนสนุกที่สุดครับ
    เรียงลำดับความหนุก+มันส์เลยคับ
    พอดีตัดสินใจไม่ถูก
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    ^_^

เทียบกันไม่ติดคับ

แล้วแต่คนชอบ

ส่วนตัวผม

1.Crysis ทดสอบประสิทธิภาพของเครื่อง + ฟามมัน
    2.Crysis Warheard สะใจโว้ยยย
    3.COD5 ยิงหัวขาดดดดดดดดดดดดด

Comment

ดันคับ
      อยากรู้อีก

Comment

ดันปาย

Comment

เท่ากันครับ เล่นแล้วเล่นอีกทัั้ง 2 เกมส์ และ 2 ภาค

Comment

อิอิ
            ขอบคุณคับ
            ต่อๆๆๆ
            รออีกเยอะๆๆๆๆๆ

Comment

สำหรับผม crysis พอเล่นหลายรอบแล้วรู้สึกเบื่อครับ (แต่รอบแรก สุดยอด!) แต่ตระกูล call of duty เล่นกี่ทีก็ไม่เบื่อครับ
              Last edited by daftvader; 10 Mar 2009, 17:13:30.

Comment

Crysis
                CRYSIS WARHEAD

COD 4+1

Comment

crysis สนุก ภาพสวย แต่ จบเร็วไปหน่อย
                  crysis อีกภาค เหมือนภาคแรกแต่จบเร็วกว่าภาคแรก *-*
                  COD WAW ลุยมันส์ดี บรรยากาศ สงครามจริงๆ
                  ใน 3 อันดับด้านบน ให้ COD WAW สนุก มันส์ สุดนะครับ

อ่อแล้ว...ขอแนะนำเกม far cry2 ไม่รู้มียังครับถ้ายัง ลองเล่นดู เล่นได้นาน ภาพ ก็สวย สนุกด้วย(แต่บางคนไม่ชอบเกมแนวนี้)

Comment

crysis ภาคแรกขอรับ

Comment

อยู่ที่คน

Comment

เสนอ CoD 4 แทนได้ไหม - -'

Crysis อลังการ โอ้ว เห้นหนแรก วิ่งๆ ลุยไป แจ่มแท้ พอจบปุบ ลบซะเลย ไม่มีความดึงดูดให้เล่นอีกรอบล่ะ

Cod 5 มันสนุกดี แต่สำหรับผม พวกสคริป กะ เนื้อเรื่องในเกม ขาดอารมณ์ร่วม สู้ภาค 4 ไมไ่ด้

Comment

COD5 ยิงกันมั่วดีคับ

Comment

อิอิ
                            ดันต่อคร้าฟฟฟฟฟฟ

Comment

เอา
                              Crysis กับ Crysis Warhead ก่อน
                              ผมให้ Crysis ครับ เพราะว่าเป็นภาคแรก ถ้าคุณเล่นเอาเนื้อเรื่องด้วย เอาภาคแรกไปก่อนเลยครับ ส่วน Warhead มันสั้นกว่า Crysis ครับ

ส่วน COD WAW ดิบดีครับ ถ้าคุณชอบแนวนี้เหมือนผม มันคลาสสิกมากครับ <<< ผมเลือกนี้ครับ

ปล เล่น COD4 ยังครับ ถ้ายังไปหามาเล่นเลย เพเราะมันสุดยอดกว่า ทั้ง 3 ตัวเลือกครับ

Comment

Working...
                              X