Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Driver ATI HD 4570 XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Driver ATI HD 4570 XP

หา Driver ATI HD 4570 XP รบกวนใครมีช่วยน่อยนะ ครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ไป สอย F81 มาแล้วเหรอคับ review ด้วยนะคับ

driver โหลด จาก web amd เลยก็ได้คับ มันใช้ได้หมดทุกรุ่น

Comment

ที่ร้านขายอยู่อะครับ ตัวนนี้พึ่งเข้ามาเหมือนกาน กะว่าจะลองลง xp แต่ตอนนี้ติดตัวกาดจออย่างเดียว
      ส่วนในเวบ amd เข้าไปแล้วครับ ใช้ไม่ได้

Comment

อยากได้อ่า รุ่นนี้

ว่าเเต่ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

ตัววนี้ ราคาอยู่ที่ 27,900ครับก่อน VAT พึ่งมาวันนี้ เองครับ บอดี้เป็นสี ขาวครับ

Cpu DUO T6400
          HDD 250GB
          RAM 2 GB
          ATI HD 4570 512m

Comment

ลองโหลดตัว Catalyst ก็ใช้ไม่ได้เหรอคับ

ใน Asus เองก็มีเเต่ของวิสตา -.-
            Last edited by papayatop; 11 Mar 2009, 01:20:20.

Comment

แรงมากไหม HD 4570 อยากเห็น อิอิ

ลอง Mod driver ดูสิคับ ของผม โมจาก ของPC มาลงโน้ตบุค ก้อเวิคไม่มีปัญหาอะไร CCC 8.6 / 8.9

ล่าสุดลอง 8.12 ไม่ผ่าน ผมวิตต้านะครับ ท่านเองก้อลองไปโมดู ต้องใช้ได้สักเวอร์ชั่นแระผมว่า

http://www.driverheaven.net/modtool.php

Comment

คาดว่า คง class เดียวกับพวก กับ 8600 อะคับ เพราะใน web เขาเทียบกับ 3470 แล้วแรงกว่า 2เท่า

Comment

Originally posted by Camobile99 View Post
                  ตัววนี้ ราคาอยู่ที่ 27,900ครับก่อน VAT พึ่งมาวันนี้ เองครับ บอดี้เป็นสี ขาวครับ

Cpu DUO T6400
                  HDD 250GB
                  RAM 2 GB
                  ATI HD 4570 512m
                  รุ่นอะไรครับเนี้ย ราคาพอได้เลย การ์ดจอ แรงด้วย

Comment

ASUS F81SE-VX014D ครับ รุ่นใหม่รุ่นแรก ที่จะมาเปิดตัว แต่ส่งมาก่อน 1 รุ่น

คาดว่า ตอนเปิดตัว จะมี พวก 4650 มาด้วย แต่ราคาคงจะแพงกว่านี้

Comment

มีไดร์ฟเวอร์สำหรับ XP มั้ยครับ ผมหาไม่เจอเลยซักตัว

Comment

ถ้ารุ่นนี้ไม่ใช้ชิพsis จะน่าสนใจมากเลย ไม่รู้จะลดต้นทุนไปถึงไหน

สงสัยออกมาแข่งกับs42 ตัวราคา32900ตัวนั้น t6600+9600GT แรงกว่า+ ไฮบิดซึ่งเป็นเซนทริโน(เพราะใช้ชิพอินเทล)

Comment

Originally posted by Camobile99 View Post
                          ที่ร้านขายอยู่อะครับ ตัวนนี้พึ่งเข้ามาเหมือนกาน กะว่าจะลองลง xp แต่ตอนนี้ติดตัวกาดจออย่างเดียว
                          ส่วนในเวบ amd เข้าไปแล้วครับ ใช้ไม่ได้
                          รบกวนขอไดร์ฟเวอร์การ์ดเสียง ของ Windows XP และวิธีการลงหน่อยได้มั้ยครับ
                          ผมหาไม่เจอเลยเพิ่งถอยมาได้วันเดียว

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                            ASUS F81SE-VX014D ครับ รุ่นใหม่รุ่นแรก ที่จะมาเปิดตัว แต่ส่งมาก่อน 1 รุ่น

คาดว่า ตอนเปิดตัว จะมี พวก 4650 มาด้วย แต่ราคาคงจะแพงกว่านี้
                            Asus จะออกรุ่นที่มี HD 4650 หรอคับ น่าสนใจเหมือนกันนะ ว่าแต่ chipset ยังเป็นของ sis เปล่าหว่า ถ้ายังใช้ sis ก้อคงสู้ของ benq ไม่ได้อะนะ

Comment

Originally posted by vivid View Post
                              รบกวนขอไดร์ฟเวอร์การ์ดเสียง ของ Windows XP และวิธีการลงหน่อยได้มั้ยครับ
                              ผมหาไม่เจอเลยเพิ่งถอยมาได้วันเดียว
                              www.realtek.com

เลือก HD Audio Codec Driver ครับ ตอนนี้ version 2.18 แล้ว ส่วนตอนโหลดเลือกเป็น Excuteble File มันจะสามารถเปิดได้เลยครับ

ส่วน VGA ATI4570 โหลดจากที่นี่ครับ
                              http://dlcdnet.asus.com/pub/ASUS/nb/..._XP_090306.zip
                              Last edited by Alderwood; 15 Mar 2009, 15:07:30.

Comment

Working...
                              X