Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้ามสายพันธุ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้ามสายพันธุ์

เรื่องก้อมีอยู่ว่าM/Bที่ผมใช้มันเป็นชิบNvidia แต่กาดจอมันเป็นชิบATI
    คืออยากรู้ว่ามันจะมีผลเสียอะไรมั๊ยคับ เล่นเกมจะมีปัญหามั๊ยคับ ขอบคุนทุกท่านคับ

ไม่มีผลอะไรครับ ใช้ได้ตามสบาย แรงเหมือนเดิมครับ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ เร็วเท่ากันเลย

Comment

ถ้าเมนบอดรองรับ ก้อไม่มีปัญหาครับ

Comment

ดูแค่บอร์ดเป็น PCI Express 16X ตัวการ์ดเป็น PCI Express 16X เหมือนกันก็พอครับ ใช้กันครอบจักรวาลเลย

Comment

ไม่มีเลย ถ้ามีมาเต..ะผมเลย

Comment

จริงๆ มันเคยมีนะ แต่เป็นเพราะผู้ผลิตบอร์ดเองมากกว่า
              กรณี ASUS K8N-E กับ Spark X1600Pro ไง

แต่ตอนนี้จะค่ายไหนก็คงไม่มีปัญหาหรอกครับ

Comment

ขอบคุนทุกท่านคับ...หุหุหุ

Comment

Working...
                X