overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 115

Thread: เซ็ง...กับCPU AMD เเหกตาชัดๆ

OverclockZone Member Hunterwing's Avatar

Default เซ็ง...กับCPU AMD เเหกตาชัดๆ

แหกตาจริงๆ ซื้อ CPU 3 หัว ดันได้ 4 หัวอิอิ

มีผลเทสเล็กๆระหว่าง 3 หัว กับ 4 หัวครับ

ยกแรก 3DMark05 ไม่ต่างครับ 4 หัวไม่ช่วยอะไร

ยกที่ 2 3DMark06 อันนี้ชัดครับต่างกันเห็นๆ

ยกที่ 3 CINEBENCHR10 อันนี้ชัดครับแรงตามจำนวน

ยกที่ 4 PCMark05 4 หัวยอมดีกว่า 3 หัว

ยกที่ 5 ยกสุดท้ายเสมอครับ

ผลเทสหลังโอเวอร์คล็อกยังไม่มีนะครับซนเซอร์วัดอุณภมิมันเพี้ยนๆไม่กล้าลากไปไกลๆ
    -กำลังโหลด GTA4 มาเทสเป็นตัวต่อไปอยากรู้ว่าแรงว่า E8400 มั๊ย
    -ส่วนถามว่าเสถียรไหม...สุดๆครับ เทสต่อเนื่อง 6 ชั่วโมง ไม่มีวูบให้ใจหายครับสำหรับ 4 หัว
    -ใครที่ยังลังเลขอเป็นอีกเสียงยืนยันว่าคุ้มสุดๆครับ

สั่งชื้อที่เวป Jedi ครับ ส่วนบอร์ดก็ MA790GP-UD4H ยังไม่ได้เทสนะครับว่าเสถียรดีไหม(เพิ่งได้ของ)
    ปล.ขอบคุณคุณวิกรมากครับสำหรับคำแนะนำ
    Last edited by Hunterwing; 12 Mar 2009 at 15:41:12.

*0* yesssssssssssss

OverclockZone Member

สุโค่ย !!!

OverclockZone Member i_herejoke's Avatar

ว้าววววว ตัวอื่นจะเป็นอย่างนี้ไหมนี่

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

แจ่ม ๆ
    กำไร เห็นๆ

OverclockZone Member gorly's Avatar

ทำยังไงจะได้4หัวครับ

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

เห้ย

ซื้อ 3 แถม 1

โปรโมชั่นใหม่หรองัยฟ่ะเนี่ย

จอร์จ มันยอดมาก

OverclockZone Xtreme News _d's Avatar

เจอแบบนี้เป็นผมก็คงเซ็ง

OverclockZone Member i_herejoke's Avatar

Quote Originally Posted by Hunterwing View Post
    แหกตาจริงๆ ซื้อ CPU 3 หัว ดันได้ 4 หัวอิอิ

แต่ว่าแหกตาแบบนี้ชอบครับอิอิ
    สั่งชื้อที่เวป Jedi ครับ ส่วนบอร์ดก็ MA790GP-UD4H ยังไม่ได้เทสนะครับว่าเสถียรดีไหม(เพิ่งได้ของ)
    ปล.ขอบคุณคุณวิกรมากครับสำหรับคำแนะนำ
    ท่านยังเล่น NEED MOST WANTED เหมือนผมเลย
    อิอิ

OverclockZone Member boyzaa's Avatar

อิจฉาจริงๆวุ้ย อยากได้มั่ง แต่ตังค์ไม่มี

OverclockZone Member n2step's Avatar

เลว

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

แจ่มเป็ด

immortalpao's Avatar

ยอดอ่อน

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ปล่อยไว้ทำไมอะ ที่แนะนำ ยังไม่หมดแค่นี้นี่ อิอิ
    หัวก็โผล่มาแล้ว ที่เหลือ ก็ทำให้สปีดมันโผล่ขึ้นมาอีกด้วยซิ
    ถอยซิ้งมาเปล่า

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

เฮ่ย !!!

มายังไงครับเนี่ย...

OverclockZone Member arnbojae's Avatar
    Gongju, South Korea

เจ๋งคับ^^

กะลังใช้ X2 อยู่จะเปน 3 หัวได้บ้างปะน้า...หุหุ

OverclockZone Member Hunterwing's Avatar

Quote Originally Posted by i_herejoke View Post
    ท่านยังเล่น NEED MOST WANTED เหมือนผมเลย
    อิอิ
    เหลือblacklist อีก 3 คนเเล้วยังไงต็องจบให้ได้ภาคนี้ แต่ตอนนี้วันๆคงบ้าแต่นั่งเทส
    Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ปล่อยไว้ทำไมอะ ที่แนะนำ ยังไม่หมดแค่นี้นี่ อิอิ
    หัวก็โผล่มาแล้ว ที่เหลือ ก็ทำให้สปีดมันโผล่ขึ้นมาอีกด้วยซิ
    ถอยซิ้งมาเปล่า
    พอเปิด 4 หัวนี้อุณภูมิมันเพี้ยนๆครับ เป็น 000 หมดเลย ซิงค์ผมมันรุ่น G power สีฟ้่ๆอ่าครับคงลากไปได้ไม่ไกล Idel ก็ล่อไป 30-31 เเล้ว
    Last edited by Hunterwing; 10 Mar 2009 at 20:09:25.

OverclockZone Member WatZp's Avatar
    Gulf of Thailand

แย่ๆๆๆๆ หลองลวงผุ้บริโภค แจ้งสคบเลย อิอิ

OverclockZone Member Maranello's Avatar

AMD ของเขาน่านับถืออย่างนี้จิงๆ !! -0- อยากเป็นสาวกค่ายแดงมั่งจัง

แต่เป็น ATI น่า กิ๊วๆ

[Q9550 งอกหัวเป็น 5 หัวได้ม๊ะ T^T]

OverclockZone Member

เอาไปคืนเขาสิครับ.... สเปคของไม่ตรงตามที่บอกไว้

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks