Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 ลากต่อไม่ไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200 ลากต่อไม่ไป

คล๊อกไปตามลายเซนต์เลยครับ
    แต่ที่ Test ดูนี้เป็นซิงค์เดิม แรมบ้านๆนะครับ
    มันก็ไม่ถึงกับตันที่ตรงนี้นะครับ
    แต่มันไปไม่ถึง 350x12 หรือถ้าถึงก็ดูท่าว่าไฟ Vcore จะทะลุ 1.500 เลย

ช่วยแนะนำที่ครับ
    อุปกรณ์ ตาม ลายเซนต์เลยท่าน

เพิ่มตัวคูณเป็น12.5 ดีกว่ามั้ง

Comment

บอร์ดตัวนี้โอเคนะ

ตัวคูณกดเต็มดีกว่า x12.5

4 กว่าๆ น่าจะได้ถ้าทำให้มันเย็นได้ ใส่ไฟเยอะๆ เปิดฝาเอาพัดลมตั้งโต๊ะอัดเข้าไป ซิ้งค์เดิมมันน่าจะไม่ไหว

Comment

ตอนนี้ใช้อยู่ Idel45 ได้ งงเหมือนกานนะ E5200 วีคแรกๆๆออกมาไฟ เริ่มต้นอะประมาณ1.2-1.3 แต่นี่พุ่งซื้อมา2อาทิตไฟเริ่มต้น1.03 เองอะ กดไฟไป1.55 @4.3 ก็เล่นได้ปกตินะ

Comment

อยากได้ วีคหลังๆจัง Vid มาน้อยดีแท้ วีคแรกๆ ไฟปาเข้าไป 1.25-1.32 เลย - -

Comment

อัดไฟเข้าไปอีกเลยครับ ลองดู 12.5*350 ไล่ไฟเอาเลยครับผมเคยลองยัน 1.78 ยังไม่เป็นไรเลยครับ แต่ดูความร้อนด้วยนะครับช่วยนี้อากาศร้อนด้วย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
              ตัวนี้เป็น วีคหลังๆ เพราะเพิ่งซื้อใหม่
              ไฟเริ่มที่ 1.1 ก็ OK ครับ
              ตอนนี้ยันต่อได้แล้วครับ
              แต่ไฟไปถึง 1.525 เลย ไม่ประทับใจเท่าไร จริงๆอยากอัดไม่เกิน 1.5
              เลยใช้เท่าเดิมต่อไป อิอิ ^^
              ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
              X