Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ xXx Leo 10.5.5 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ xXx Leo 10.5.5 คับ

คือว่าตอนนี้ใช้ xXx Leo 10.5.6 อยู่ ก็ ok นะ เจอหมดทุกอย่าง แต่ มันหน่วงๆ เลยลองลง xXx Leo 10.5.5 ทุกอย่างลงเสร็จหมดละ แต่ตอน บูทเข้า มันเข้าไม่ได้ เป็นเพราะไรคับ วาน ท่านผู้รู้ ช่วยบอก งงกะมัน
    สเป็ค
    E4500
    P5LD2-X1333
    Nvidia 8500gt

รอ ท่านๆ มาตอบน่าคราบ

Comment

ิอิอิ รอนานมากกกกกกกกกกก

Comment

จนตอนนี้ ใช้ xXx Leo 10.5.6 แทนละ ก็ ok นะ

Comment

เป็น เพราะ OS 10.5.5 ยังไม่รู้จัก ซีพียู 2 แกนน่ะ
          ถ้าเราลงเสร็จปุ๊บเนี่ย แล้วรีสตาทเครื่อง มันจะไม่เข้าหน้า OS MAC ก้อให้เรา พิมว่า cpus=1 แล้วเอ็นเตอร์เข้าไป
          แล้ว ไปโหลด Voodoo_Kernel ลงเสร็จก้อ รีสตาท ลองดูเน้อ
          อ้อ โทษ ทีครับ ไม่ได้กอบลิ้ง มาให้ นะ หาดูใน google ^^

Comment

ขอยคุณมากกก คับ

Comment

Working...
            X