Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เล่น BF2 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เล่น BF2 ไม่ได้

cpu E7300
    Ram 2G
    การ์ด EN8400GS /512M

ทำไมสเปคขนาดนี้เล่นแบตเติลฟิล2ไม่ได้ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

ถึงเกมส์จะเก่าแต่ก็อยากเล่นครับ

มันเล่นไม่ได้ยังไงครับ น่าจะบอกให้ละเอียดกว่านี้หน่อยนะครับ

Comment

คือว่าเวลากดเล่น เหมือนกับจะเล่นแต่มันขึ้นจอสีฟ้า พรึบ แล้วมันก็ดับ เครื่องก็ restart ใหม่

เป็นอย่างนี้ตลอด ถึงว่าเล่นไม่ได้ อะฮะ

ให้คำแนนำหน่อยครับ

Comment

โอ้ จอฟ้า

ดูทันไหมล่ะ ว่ามัน ฟ้องว่า อะไร

ไม่งั้นกะ ต้อง ลอง update driver ทุกตัวเลยนะ อย่างน้อยๆ กะ VGA กะ Sound ล่ะ

ไม่หหาย กะ หา window ยังไม่โม ลงเองให้หมด ดูนะ

หรือถ้าทำไม่เป็น แนะนำ dark edition เสถียร พอควร ถึงจะยังสุ้ลงเองหมดไมไ่ด้(แต่กะต้องรุ็อะนะว่า ลงอะไรบ้าง)

Comment

ขึ้นจอสีฟ้าดูไม่ทันหรอกครับ

ตอนนี้ใช้ windows xp-windows 7 Viena

จะลองเปลี่ยน windows ใหม่อย่างที่บอก

ไงก็ขอบคุณหลายๆครับ

Comment

Working...
          X