Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทางเลือกใหม่!!!! แห่งวงการกราฟฟิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทางเลือกใหม่!!!! แห่งวงการกราฟฟิค

Caustic Graphics คับ ไปอ่านนี่เลย เนื้อหาเยอะ(มากพอสมควร)http://www.techpowerup.com/87830/New..._Graphics.html

คาดว่าเปนรูปตัวอย่างนะคับ

ผมว่ามันดูแปลกๆไปหน่อย จากรูปแบบการ์ดจอสมัยนี้ -_-'' อ่านะ

จะมาช้าไปไหมน้า.........
    Last edited by GGan; 11 Mar 2009, 18:08:37.

แจ่มเลย ครับ ....................แรงป่ะเนี่ย

Comment

แรงกระชากวิญญาณ

Comment

ไม่รุคับ เห็นเค้าบอกว่าการ์ดจอตัวแรกจะออกเมษานี้นะคับ
        รอดูกันต่อไป........

Comment

ดาวรุ่งมาแบบนี้ เดี๋ยวเจอค่ายใหญ่ๆเทคโอเวอร์แน่...เหอๆ

Comment

ผมไปอ่านที่เว็บเค้ามาแล้วคับ เห็นว่าเค้าจะเน้นไปทางสาย Workstation มากกว่านะ
            มีแพลตฟอร์มของตัวเองด้วย สงสัยจะเอาไปแข่งกับ Tesla มั้ง
            Last edited by GGan; 11 Mar 2009, 18:39:35.

Comment

First raytracing acceleration Card

มันเป็นไง น่าจะมี video ให้ดู

Comment

ไว้ Render งาน

Comment

Originally posted by GGan View Post
                  ผมไปอ่านที่เว็บเค้ามาแล้วคับ เห็นว่าเค้าจะเน้นไปทางสาย Workstation มากกว่านะ
                  จะเอามาแข่ง กะ QUADRO FX Fire GL หรอพี่

Comment

-*-

Comment

ดูจากภาพแรมเหมือนคล้ายๆจะถอดได้

Comment

"Caustic puts the power of a render farm, operating at interactive speeds, on every desktop, enabling designers and animators to get from concept to product faster, better and at lower cost." The Caustic product offering will be announced in April 2009.
                        นี่น่าจะเป็นจุดขายของมันนะครับ (ไม่รู้เรียกว่าอะไร)

Comment

RAYTRACING มันคือเทคโนโลยีการสร้างภาพสามมิติที่แจ่มมากครับผมเคยอ่านบทความ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                            RAYTRACING มันคือเทคโนโลยีการสร้างภาพสามมิติที่แจ่มมากครับผมเคยอ่านบทความ
                            แจ่มเลย

Comment

คล้ายๆเมนบอร์ดเสียบเมนบอร์ดเข้าไปทุกวัน

Comment

Working...
                              X