Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย AMD X4 phenom ll 920 ครับ เป็นของมือ 1 7,700 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย AMD X4 phenom ll 920 ครับ เป็นของมือ 1 7,700 บาท

ย้ายไปอยู่ในห้อง maket แล้วครับ
    Last edited by patrapol; 11 Mar 2009, 21:53:36.

NEW USER เพื่อการนี้โดยเฉพาะ แถมผิดหมวดอีก

ดูจาก USER OCZ ก่ะ Mail มันน่าเน๊อะ ก็แค่มาเตือนไว้ครับ

Comment

หมวด IT Market ดูนะ

Comment

ซะงั้น ผมอยากเล่น 920 อ่ะ แลกกานม่ะ แต่ของผมเก่าแระ E6850 นู่นเเหนะ

Comment

ตามมาดันให้ละกันครับ แต่ลงผิดห้องอ่ะครับ ขายอุปกรณ์คอมต้องไปลงที่ห้อง IT Market

ยังไงถ้า mod เค้าย้ายให้ก็ดีไป แต่ถ้าเค้าลบก็คงต้องไปตั้งใหม่ที่ห้องโน้นนะครับ ที่นี่เค้าดุ ฮ่าๆๆๆ

Comment

ระวังไว้ด้วยนะ............................................................นี่คือคำเตือน

ซื้อขายก็ระวังกันหน่อย

Comment

ID ใหม่..........

Comment

ขอโทษครับ ผมมือใหม่ เดียวไปตั้งในห้อง maket ครับ

Comment

Working...
                X